Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

mới qua btctalk thì nó giải thích cái bonus freebit thế này.Bảo sao a Dalat roll đc nhìu vậy :)
" Some of you may notice that you do not need to solve a captcha for the free play game anymore. Its something that I have been working on and may be able to roll out to a larger number of users soon."

" I also have some stuff planned to enable users to increase their base rewards since they have gone down a lot off late due to the rising bitcoin price.
ts not finalized yet but you can get a bonus of upto 19 times your base reward and it is re-calculated for each free roll. Playing dice and buying lottery tickets will increase the bonus but the exact calculations are secret to prevent gaming of the system. "

Em có làm cái gì đâu mà bị banned rồi :eek::eek::eek:

e bị block ip hoài. có cách nào để hết bị không mấy bác.
Sorry, this IP address has been blocked from playing the FREE PLAY game. You may continue to use the rest of the website as normal.

e bị block ip hoài. có cách nào để hết bị không mấy bác.
Sorry, this IP address has been blocked from playing the FREE PLAY game. You may continue to use the rest of the website as normal.
dùng ip xịn, ip dỏm nhiều người dùng nên bị thôi

có bác nào đào trang micromining.cloud ko ạ ? Làm thế nào để withdraw vậy các bác ? Current Balance của em hơn 18k satoshi rồi mà vẫn rút về ko được , trong khi trong FAQ thì nó bảo lần đầu trên 15k là rút về đc rồi.

e cắm bằng vps amz mà cắm trên máy thật bao nhiêu điện cho đủ
cái này cũng tùy ng tùy cách cheat nhé. như mình dùng laptop k bật 24-24 vì vẫn phải cho nó 1 số tgian nghỉ nhất định.
còn vps amz cũng nhiều còn bị band nhé

có bác nào đào trang micromining.cloud ko ạ ? Làm thế nào để withdraw vậy các bác ? Current Balance của em hơn 18k satoshi rồi mà vẫn rút về ko được , trong khi trong FAQ thì nó bảo lần đầu trên 15k là rút về đc rồi.

khi đủ thì nó tự động rút về ví vào ngày chủ nhật theo múi giờ của nó, theo giờ việt nam thì sẽ là thứ 2 hàng tuần. Nó tự pay ko cần phải làm gì cả :)

Mấy bác kiếm 1 ngày được nhiêu $ rồi thế. Thấy cái này có vẻ hay quá mún tham gia nhưng chưa hiểu lắm.

Hiện giờ claim thì thu nhập đc từ 1/3 - 2/3 mức nêu ở #2 đối với ai siêng do giá trị tăng nên giảm đi nhiều . Đa phần giờ những anh chị em claim có vốn đều dùng để trade coin, trade thì tính riêng nhưng vẫn ko đc có trăng quên đèn :)

Hiện giờ claim thì thu nhập đc từ 1/3 - 2/3 mức nêu ở #2 đối với ai siêng do giá trị tăng nên giảm đi nhiều . Đa phần giờ những anh chị em claim có vốn đều dùng để trade coin, trade thì tính riêng nhưng vẫn ko đc có trăng quên đèn :)
em đợt *** hết mấy trăm k, giờ đang cày lại, thề ko bao giờ *** nữa :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,237
Latest member
uidvantinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week