Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

hôm nay freebitcoin được cộng 2 cái bonus là sao anh nhỉ

cái có % là số thực nhận đc, nó đang có thểm bonus x4 RP nữa mà

Bạn ơi cho mình hỏi nếu tạo 2 máy ảo reg 2 acc ref cho acc chính thì 2 máy ảo có phải fake ip không bạn?
có, máy ảo cũng dùng ip máy thật mà
BCN tăng luôn, hay quá anh ơi
xả đi, thần tài nhỏ xả là đẹp rồi, anh đã xả hết thần tài nhỏ, ăn đủ mục tiêu đề ra là đc

mình mới biết đến btc mong bạn hướng dẫn thêm với

Bạn cần gì cứ hỏi anh em trong đây và anh dalat , mọi người trong đây ai cũng nhiệt tình cả, ai biết dc gì trong phạm trù chia sẽ dc thì chia sẻ cho bạn biết hết , welcome .
Mình cũng như bạn mới biết thôi :p

Mới chơi trang này được vài hôm mà lẹt đẹt quá, mong ae giúp đỡ thêm :(

sao mình được bonus như này nhỉ

Attachments

58 KB · Views: 194
có, máy ảo cũng dùng ip máy thật mà

xả đi, thần tài nhỏ xả là đẹp rồi, anh đã xả hết thần tài nhỏ, ăn đủ mục tiêu đề ra là đc

Cái này dùng HMA fake được không bạn, hay phải dùng ssh ? Đại loại là cứ lập 1 acc chính với mấy acc phụ xong rồi claim vòng tròn, cơ bản cách chơi là vậy hả bạn?

Bạn cần gì cứ hỏi anh em trong đây và anh dalat , mọi người trong đây ai cũng nhiệt tình cả, ai biết dc gì trong phạm trù chia sẽ dc thì chia sẻ cho bạn biết hết , welcome .
Mình cũng như bạn mới biết thôi :p

mình thấy các bạn nói chơi trade mà đọc không hiểu thế đào bitcoin có bug thế nào

Thắng thua đều được miễn vượt mốc mà họ đề ra. Bác vào mutiply Btc thấy mục đó ấy. e cũng ko rõ cách tính của họ nắm :). Đang trắng tay bác ợ :(
tớ không chơi cái đấy, vượt mốc rồi lần nào quay cũng được bonus hay sao cậu,chơi toàn thua để bonus lại cũng như nhau

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back