Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Anh dalat và các bạn có ai có code imarocs đang chạy được auto freebit không? mình thử mấy cái chia sẽ trên diễn đàn và tìm trên mạng thì về chạy không được, mà thức để cày ngày này sang ngày nọ thì đuối quá :(

Boxbit của mình đủ 10k rồi mà vẫn chưa thấy pay, tự động pay hay sao vậy mn
đủ khôi lượng tổng nó sẽ pay 1 đợt, giờ này có thể là 3 tháng mới pay 1 lần, mình cũng đang chờ, giá tăng nên mở đc ít đi đồng nghĩa với time lâu hơn :(

đủ khôi lượng tổng nó sẽ pay 1 đợt, giờ này có thể là 3 tháng mới pay 1 lần, mình cũng đang chờ, giá tăng nên mở đc ít đi đồng nghĩa với time lâu hơn :(
3 tháng pay 1 lần cho dù đủ khối lượng từ lâu hả bác @@
vậy thang boxlite có vậy ko bác

3 tháng pay 1 lần cho dù đủ khối lượng từ lâu hả bác @@
vậy thang boxlite có vậy ko bác
mấy thằng mở hộp đều thế cả, thằng nào cũng tăng nên mở đc ít đi, nó tổng kết pay 1 lần của toàn thể người chơi + lại đủ mức mới pay :) lúc đầu thì 2 tuần pay 1 lần, rồi 3 tuần, rồi 1 tháng, 2 tháng, giá càng tăng nên số lượng càng giảm, time càng lâu, giờ thì tầm 3 tháng là ít :oops:

doge giảm còn 66 chán quá
do chú ko cắt kịp thì 1 là ôm luôn, 2 là bán hẳn luôn đi, than hoài cũng giải quyết đc j :eek:
mà con chó này chú tự ôm chứ anh em có ai nói chú ôm đâu , ráng chịu :p

vâng, chắc em bán luôn quá anh ạ
vãi chú, lỡ ôm thì ôm luôn đi, giờ bán thiệt cả 2 , từ lúc bit 2k5 và doge 9x thì ko bán, giờ chú đã ngâm đến thời điểm này rồi, bit chưa đc 2k, doge 6x lại suốt ruột :confused:

vãi chú, lỡ ôm thì ôm luôn đi, giờ bán thiệt cả 2 , từ lúc bit 2k5 và doge 9x thì ko bán, giờ chú đã ngâm đến thời điểm này rồi, bit chưa đc 2k, doge 6x lại suốt ruột :confused:

vâng ạ, em sợ 1.8 gì đó bitcoin thay bitcoin mới nếu mình để doge thì có bị mất luôn ko anh

vâng ạ, em sợ 1.8 gì đó bitcoin thay bitcoin mới nếu mình để doge thì có bị mất luôn ko anh
chú tất tay vào doge thì kệ nó, giờ doge dường như đang mặt đất rồi, ôm từ bữa đến giờ còn được, giờ tự nhiên bán làm gì :eek: chú đang có bao nhiêu doge ?

Anh dalat và các bạn có ai có code imarocs đang chạy được auto freebit không? mình thử mấy cái chia sẽ trên diễn đàn và tìm trên mạng thì về chạy không được, mà thức để cày ngày này sang ngày nọ thì đuối quá :(
của cậu phải ấn captcha à. 1 mớ acc của mình từ năm 2014 ko phải ấn captcha, chỉ ấn claim thôi :D

chú tất tay vào doge thì kệ nó, giờ doge dường như đang mặt đất rồi, ôm từ bữa đến giờ còn được, giờ tự nhiên bán làm gì :eek: chú đang có bao nhiêu doge ?

dạ đang có 3048478.26086956 DOGE anh ạ , lúc giá 115 là em được hơn 3.5 BTC mà giờ chỉ được 2.1 BTC chán quá, giá BTC lại giảm nữa chứ

Em bị lỗi không mở được xác thực 2FA, nhập mã nó cứ báo mã sai. Bác nào biết chỉ em với.

Attachments

160.6 KB · Views: 96

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week