Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

hieulv

Junior
Reactions
31
MR
0.001
Bác nào có acc 2captcha ko ạ , cho em xin 100 200 capt gủi lại acc boxbitt có 600k litetoshi

acc 2captcha mua thì nó rẻ hơn. Nhưng nếu k ai bán thì dùng chương trình gõ recaptcha mới của nó ấy. giá cao gấp 3 lần so với cách gõ cũ. mình cũng từng cắm auto bằng cách này. k tệ lắm nếu xác định chơi lâu dài để tìm bug

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Dập Gãy B hôm qua có ai hốt đc ko :oops:

lutuhu

Hero
Reactions
765
MR
0.068
Chat with me via Skype
acc 2captcha mua thì nó rẻ hơn. Nhưng nếu k ai bán thì dùng chương trình gõ recaptcha mới của nó ấy. giá cao gấp 3 lần so với cách gõ cũ. mình cũng từng cắm auto bằng cách này. k tệ lắm nếu xác định chơi lâu dài để tìm bug
nghĩa là mình gõ cho nó xong thì chuyển ngược lai đc ha bác :D

Sao mình cắm auto lần đầu thì được mà lần sau lại không được nữa. tài khoản captcha của mình vẫn còn tiền. % bonus hơn 25%. Bạn có biết nguyên nhân không chỉ giúp mình

xóa là sao, cho xin ít hình ảnh :|
Login nó báo như này, lấy mail đấy đăng ký acc mới thì vẫn đăng ký được, cày cuốc xem có tìm được bug như bác dalat hay không mà như này nản quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,885
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week