Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

nhiều acc clone đi kích hoạt phần lớn là nhờ công lao của a :) hehe
nên có 1 sân chơi đúng chuẩn, mọi người nghiêm túc với acc mmo thì mới dễ có duyên với mmo đc :)

đọc trang 1 đi bn ơi :v
mình có đọc nhưng không thấy nói tới. nếu ở trên máy tính thì đơn giản như chrome cho mình đăng nhập nhiều profile khác nhau. mỗi profile mình tạo 1 acc là xong. nhưng ở trên điện thoại mình không tìm thấy chức năng này.

mình có đọc nhưng không thấy nói tới. nếu ở trên máy tính thì đơn giản như chrome cho mình đăng nhập nhiều profile khác nhau. mỗi profile mình tạo 1 acc là xong. nhưng ở trên điện thoại mình không tìm thấy chức năng này.
e ko biết ^^

Bất đắc dĩ mới dùng ĐT để cheat vì nó hại ĐT lắm, cheat trên đt thì phải cheat = 3G , bật tắt 3G là xong bước có ip mới, tiếp đến là việc tạo nhiều profile trên ĐT , trên ăn roi thì bạn dùng apkeditor còn ios thì dùng slices.

Nói chung nếu như bạn chịu khó cheat = ĐT cũng có thu nhập tạm nhưng đồng nghĩa với các bất tiện khó thao tác và ảnh hưởng đến tuổi thọ của ĐT

Bất đắc dĩ mới dùng ĐT để cheat vì nó hại ĐT lắm, cheat trên đt thì phải cheat = 3G , bật tắt 3G là xong bước có ip mới, tiếp đến là việc tạo nhiều profile trên ĐT , trên ăn roi thì bạn dùng apkeditor còn ios thì dùng slices.

Nói chung nếu như bạn chịu khó cheat = ĐT cũng có thu nhập tạm nhưng đồng nghĩa với các bất tiện khó thao tác và ảnh hưởng đến tuổi thọ của ĐT
Cảm ơn bạn nhiều!

em có sim vina 4G thì làm thế nào cho tiện vậy anh dalat

em có sim vina 4G thì làm thế nào cho tiện vậy anh dalat
quan trọng bạn dùng gói cước nào và bao nhiêu dung lượng ? thích dùng ĐT thì ở trên có nói , còn ko thì dùng ĐT phát wifi cho laptop xài cũng là 1 cách, tùy điều kiện mà áp dụng thực tế

mình vẫn cheat = đt. đi đâu cũng tiện nh nhiều lúc cũng hơi bất tiện. cheat trong lúc đợi acc đủ tuổi thôi. hôm qua mới roll được mức 3. e đang đợi mức 4 5 đây a dalat ơi :D

quan trọng bạn dùng gói cước nào và bao nhiêu dung lượng ? thích dùng ĐT thì ở trên có nói , còn ko thì dùng ĐT phát wifi cho laptop xài cũng là 1 cách, tùy điều kiện mà áp dụng thực tế
sd ViNa 290k/ năm, sử dụng phát Wifi cho lap top cứ mỗi acc lại đổi wifi nó nhanh :) không biết đến cuối năm đủ tiền trả wifi không đây mới chơi thử đươ5c mấy ngày :)

Em trước cũng dùng đt để cheat 1 điều kiện. Tuy nhiên theo ý kiến của e là dùng con đt cùi nào đó bắt 3G và phát wifi được. Mua cái sim km 3-4G rồi phát ra cho laptop bắt rồi cheat vừa nhanh vừa tiện. Chứ không nên dùng đt suốt vì vừa nóng vừa hại máy. Hiệu quả ( tốc độ ) không nhanh bằng laptop được. Tùy hoàn cảnh làm việc của từng người nhé !

phát wifi thế nào anh
google ko thu phí :confused: đồng chí dùng ăn roi hay ios mà ko biết chức năng phát wifi của dế thì phí công sở hữu nó :oops: nếu dùng đập đá thì nó lại là 1 khía cạnh khác :cool:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back