Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

À sẵn đây mình chia sẻ mấy cái trang đã hack mình:
>>> btcprominer, startminer, ... (các thể loại của nó, hình như khoảng 5, 6 trang như vậy).
Sau khi mình quét ra thì mới biết. Quét 3 lần mới sạch được.
Các bạn nào lỡ có từng lướt vào mấy trang này thì nên có biện pháp làm sạch máy tính nhé, để không phải bị như mình.
Khi chạy site PTC có xem mấy trang này cũng bị luôn.
Nó hack được cả account trên sàn của mình luôn, nhưng lúc đó tài khoản không có gì nên không bị gì.

À sẵn đây mình chia sẻ mấy cái trang đã hack mình:
>>> btcprominer, startminer, ... (các thể loại của nó, hình như khoảng 5, 6 trang như vậy).
Sau khi mình quét ra thì mới biết. Quét 3 lần mới sạch được.
Các bạn nào lỡ có từng lướt vào mấy trang này thì nên có biện pháp làm sạch máy tính nhé, để không phải bị như mình.
Khi chạy site PTC có xem mấy trang này cũng bị luôn.
Nó hack được cả account trên sàn của mình luôn, nhưng lúc đó tài khoản không có gì nên không bị gì.
mấy trang đó có sâu lâu rồi :D có còn dính cả đ/c khi gửi đi nữa

Bất đắc dĩ mới dùng ĐT để cheat vì nó hại ĐT lắm, cheat trên đt thì phải cheat = 3G , bật tắt 3G là xong bước có ip mới, tiếp đến là việc tạo nhiều profile trên ĐT , trên ăn roi thì bạn dùng apkeditor còn ios thì dùng slices.

Nói chung nếu như bạn chịu khó cheat = ĐT cũng có thu nhập tạm nhưng đồng nghĩa với các bất tiện khó thao tác và ảnh hưởng đến tuổi thọ của ĐT
E mới chơi nên chưa biết chơi nhiều acc, đọc bài của các bác thì có phải nếu chơi trên PC thì dùng chrome tạo profile nhiều để chơi, cái này vẫn phải fake ip hay chỉ cần đổi profile là đc thôi ạ
- Nếu chơi trên ios thì dùng slices để fake ip là đc thôi phải ko ạ
- tất cả các acc mình dùng 1 địa chỉ bitcoin để gửi về có bị band ko
Mong ae trả lời giúp :D

E mới chơi nên chưa biết chơi nhiều acc, đọc bài của các bác thì có phải nếu chơi trên PC thì dùng chrome tạo profile nhiều để chơi, cái này vẫn phải fake ip hay chỉ cần đổi profile là đc thôi ạ
- Nếu chơi trên ios thì dùng slices để fake ip là đc thôi phải ko ạ
- tất cả các acc mình dùng 1 địa chỉ bitcoin để gửi về có bị band ko
Mong ae trả lời giúp :D
1. mọi thứ đều phải fake ip
2. slices trên iso dùng để tạo nhiều profile chứ ko phải là để fake ip, PC thì dùnng swap
3. ko, vì ko thể add 1 đ/c cùng 1 thời điểm vào các acc được, nếu trùng sẽ ko add đc,

POLO có rule mới :

We have made updates to the Poloniex Terms of Use. These changes are effective immediately and apply to all Poloniex users. We encourage you to review our Terms and familiarize yourself with the changes that have been made. If you do not agree to any of these changes, you may contact support and request an account closure.

TERMS OF USE
Last Revised: August 1, 2017
THESE TERMS OF USE CONTAIN A BINDING ARBITRATION CLAUSE AND CLASS ACTION WAIVER THAT IMPACT YOUR RIGHTS ABOUT HOW TO RESOLVE DISPUTES. PLEASE READ IT CAREFULLY.

chi tiết : https://poloniex.com/terms/

POLO có rule mới :

We have made updates to the Poloniex Terms of Use. These changes are effective immediately and apply to all Poloniex users. We encourage you to review our Terms and familiarize yourself with the changes that have been made. If you do not agree to any of these changes, you may contact support and request an account closure.
Cái này chỉ để thông báo "Tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm nếu có sự cố nào xảy ra":)

Bác dalat cho e hỏi thêm về trang attotrade , khi mình đầu tư vào thì đúng 1 ngày sau mới nhận lãi phải ko ạ, mình ko rút về để đầu tư tiếp có đc ko

Bác dalat cho e hỏi thêm về trang attotrade , khi mình đầu tư vào thì đúng 1 ngày sau mới nhận lãi phải ko ạ, mình ko rút về để đầu tư tiếp có đc ko
được, để nó tự cộng dồn , thích rút lúc nào thì rút

cho hỏi cái này là gì thế ( dòng màu xanh ấy)

Attachments

12.7 KB · Views: 175
hôm nay ko có gì hết hả mn
sắp có , nhưng chỉ là nháp 3 ngày thôi , giá trị 79$ (thần tài lớn) cho vùng kín và 39$ (thần tài nhỏ) cho vùng công khai

đã có 79$ trong 3 ngày :oops:

câu đầu đã khó vậy rồi sao chơi anh ơi
trước và sau chữ là đều được coi là đáp án, tăng thêm sự loại trừ thôi :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week