Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

ý em hỏi fake bằng soft hay proxy thường hay sock ý. em sợ bằng soft thì dễ trùng ip
tính mua proxy loại thường thường cày cho rẻ mà ko biết nó phát hiện ko thôi nên phân vân hôm qua giờ chưa mua, chứ sock thì đắt quá ko mua nổi rồi...
3G là rẻ nhất rồi, vô tư đi. rẻ thứ 2 là ssh nhé, các nước như TW HK IN nhiều + mới mỗi ngày

You are eligible for a bonus of 0.00001159 BTC for playing MULTIPLY BTC!

Có cái này có nhận được ko các bác?

nhận đc mà khoai lắm, tốn thời gian nữa. thà ko nhận còn hơn vì muốn nhận 1k thì phải chơi hi-lo hết 5k
IP sạch là anh tắt rồi mở lại modem (thời gian khởi động lại đến khi roll được sts, cao lắm là 1'30'' ) Em thử rồi rất hiệu quả nhưng rất mất time :
của bác sao nhanh thế, của em cả thời gian tắt mở và roll toàn mất 4p. thời gian chờ toàn chơi game ko.
bác nào để ý thấy hình nào em up cũng có game chơi trong thời gian chờ cả :(

IP sạch là anh tắt rồi mở lại modem (thời gian khởi động lại đến khi roll được sts, cao lắm là 1'30'' ) Em thử rồi rất hiệu quả nhưng rất mất time :( Hi vọng sẽ tìm được giải pháp hiệu và nhanh hơn :) . Đôi lúc cảm thấy mệt mỏi bỏ MMO cho rồi,nhưng tạm thời chưa tìm được việc ổn định,nhưng hi vong moi chuyện sẽ tốt hơn.
À còn vấn đề acc đủ tuổi theo em nghĩ thôi nha Balance từ khoãng 0.1 đến 0.5 và RP khoảng trên 200.000 điểm, có anh kia show acc trên 300.000 điểm nhưng Balance co 0.01(tức là chưa đủ) Mọi thứ là do em nghỉ thôi,mấy anh chị và mọi người có suy nghỉ khác bỏ qua cho em.

nhận đc mà khoai lắm, tốn thời gian nữa. thà ko nhận còn hơn vì muốn nhận 1k thì phải chơi hi-lo hết 5k

của bác sao nhanh thế, của em cả thời gian tắt mở và roll toàn mất 4p. thời gian chờ toàn chơi game ko.

thời buổi này mà các đồng chí còn áp dụng reset modem thì đừng tắt mở trực tiếp ở modem chứ :eek: vào phần quản lý modem chọn reconnect chỉ tầm max 10 giây là xong , mỗi modem có cách reconnect khác nhau, các đồng chí nào muốn kiểu thủ công như vậy thì nó thường nằm wan settings, các đồng chí tự mò nhé :oops:

IP sạch là anh tắt rồi mở lại modem (thời gian khởi động lại đến khi roll được sts, cao lắm là 1'30'' ) Em thử rồi rất hiệu quả nhưng rất mất time :( Hi vọng sẽ tìm được giải pháp hiệu và nhanh hơn :) . Đôi lúc cảm thấy mệt mỏi bỏ MMO cho rồi,nhưng tạm thời chưa tìm được việc ổn định,nhưng hi vong moi chuyện sẽ tốt hơn.
À còn vấn đề acc đủ tuổi theo em nghĩ thôi nha Balance từ khoãng 0.1 đến 0.5 và RP khoảng trên 200.000 điểm, có anh kia show acc trên 300.000 điểm nhưng Balance co 0.01(tức là chưa đủ) Mọi thứ là do em nghỉ thôi,mấy anh chị và mọi người có suy nghỉ khác bỏ qua cho em.
fake bang ssh đi 2 thánh @@ , google chi tiết lắm lun ấy
còn nữa , fake bằng ssh thì tranh thủ làm thêm các site khác

You are eligible for a bonus of 0.00001159 BTC for playing MULTIPLY BTC!

Có cái này có nhận được ko các bác?
Cái này bác chơi *** nhiều ms đc bous . và mỗi lần lên 100% nó lên 1 mức , hinh như 4 mức ms đc cái bóu 1k kia

thời buổi này mà các đồng chí còn áp dụng reset modem thì đừng tắt mở trực tiếp ở modem chứ :eek: vào phần quản lý modem chọn reconnect chỉ tầm max 10 giây là xong , mỗi modem có cách reconnect khác nhau, các đồng chí nào muốn kiểu thủ công như vậy thì nó thường nằm wan settings, các đồng chí tự mò nhé :oops:
vào modem chỗ nào anh ơi, em dùng mạng của fpt tìm trên mạng là http://192.168.1.1 nhưng nhập admin admin không được

vào modem chỗ nào anh ơi, em dùng mạng của fpt tìm trên mạng là http://192.168.1.1 nhưng nhập admin admin không được
Pass thì B cầm tờ hợp đồng ra điền mã hợp đồng hay mẹ gì đó :D , thường thì bọn đến lắp hay đổi cho như thế, để mặc định sợ nhà hàng xóm có hacker =}} không thì nhanh nhất là chạy ra chỗ cty hỏi nó

block.io lê phí chuyển tiền là 40k sato shi , sao đắt thế các bác nhỉ T_T

192.168.1.1
admin
admin hoặc 123456
nhập kiểu gì cũng không được, lên google coi các kiểu nhập rồi hay là bị ai đổi rồi

Attachments

73.8 KB · Views: 80
ok ông, mai tôi cầm ra thử mà nó có cho không , nó hỏi ,mình vào quản lý modem để làm gì mình nói sao
modem của mình thì muốn làm gì tuỳ mình chứ, mấy cái info đó lẽ ra nó phải cung cấp cho mình lúc lắp đặt, do bạn không hỏi nên nó không đưa thôi.
Mình dùng vit teo modem ZTE, thì uer là admin, pass là cai số SN của modem, không biét bên fpt thế nào, bạn thử xem sao

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back