Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

em có Google Chrome nhưng bấm vào liên kết cứ bị thành internet explorer là sao ai biết không
click chuột phải vào chrome desktop -> open with -> brower tới nơi cài chrome ( thường thì trong program file) -> check vào default -> ok

Control Panel\All Control Panel Items\Default Programs\Set Default Programs chọn thằng chrome set nó..

bình dân học vụ thế này cho nhanh vậy :confused: :

vào control panel (chắc là ko đến nỗi không biết nó ở đâu :D ) rồi chọn default program , chọn tiếp set your default programs rồi sẽ có list chọn tiếp Chrome rồi nhìn qua bên set this program as default -> ok . DONE !

em vào default program không thấy đâu hết anh ơi

em vào default program không thấy đâu hết anh ơi View attachment 103571

vãi chú :confused:

cái hình của chú ở chỗ view by đang là category thì chuyển qua large icons hoặc small icons cho mù con mắt đi :confused:

đơn giản thế này còn hỏi sao làm mmo :eek:

bitcoin còn giảm nữa không anh @@
sẽ giảm ở mức 4k - 4k5 nếu theo luồng tin xả =))

Theo thông tin từ nhiều nguồn thì sẽ giảm về 4000$ , mà thông tin có thể là giả để anh em xả hàng cho cá mập ôm ! :D
TIN TỨC # niềm tin

TIN TỨC : tin thật - tin giả , tin tốt - tin xấu , tin mới - tin cũ ..., đôi lúc cũng là 1 tin cũ nhưng cách thay đổi truyền đạt lại biến thành tin mới và đối tượng tiếp cận tin đôi lúc sẽ ảnh hưởng mục đích của tin nữa, vd có 1 ngàn tin thật nhưng ít người biết sẽ khác 1 tin giả nhưng ai ai cũng biết do mức đo lan truyền của nó ...

Đối với trade đôi khi từ tin giả sẽ trở thành tin thật và ngược lại , chẳng hạn như mấy nhóm kiểu kích cầu pumd khi tung tin 1 đồng nào đó pump thì sẽ pump theo cơ chế ponzi ... cái phạm trù này mình ko muốn nói sâu thêm vì mình không có hứng thú lắm với thể loại này.

còn niềm tin : hãy tin vào chính bản thân trước (nhất là tin vào quyết định) rồi mới tin mọi sự tác động xung quanh sau.

Hello các bác, sau bao ngày chăn chó ( dogecoin) Nay em có tí dogecoin muôn chơi *** trên trang freedocecoin. Rất mong có cao nhân chỉ cách *** ít xml .
Tiện thể các bác cho em hỏi trade coin cần những gì ?

Hello các bác, sau bao ngày chăn chó ( dogecoin) Nay em có tí dogecoin muôn chơi *** trên trang freedocecoin. Rất mong có cao nhân chỉ cách *** ít xml .
Tiện thể các bác cho em hỏi trade coin cần những gì ?

freedoge hay freebit tốt nhất là *** do tự dự trữ ko nên nạp để *** , chỉ *** khi có điều kiện thích hợp

trade thì cần có BTC (vốn) và lựa sàn phù phù với nhu cầu, nắm bắt thị trường ... nắm các điều cơ bản là trade theo trường phái nào, mình cũng đã đề cập 4 mốc time trade rồi

hôm qua em mua 100 REWARD POINTS / ROLL lúc 8 giờ sáng , mà bây giờ vô lại vẫn còn hơn 6 giờ nữa nó cho thêm giờ phải không anh, có ai được cộng thêm giờ không

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back