Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Attachments

275.3 KB · Views: 142
có thông báo này là sao các cậu
HARD FORK POLICY
Bitcoin has 2 hard forks planned in the near future - "Bitcoin Gold" and "Bitcoin Segwit 2x". As we have done with the "Bitcoin Cash" hard fork in the past, we shall support withdrawals of all hard fork coins as long as they are viable - ie. have wallet support, a working blockchain and straightforward redemption policies.

We shall distribute Bitcoin Gold to your accounts shortly after they release a wallet and they have a working blockchain. You can monitor their progress at https://bitcoingold.org/blog/

The Bitcoin Segwit 2x hard fork seems to have been suspended so it will have no impact. If it is revived at some point in the future, we shall distribute those coins to your account as well.

The Bitcoin Segwit 2x hard fork seems to have been suspended (vì ko có phân tách nữa nên gửi thông báo vậy)

Đứt cáp quang tiếp, làm việc online mà ở VN 1 năm đứt 6-7 lần, mỗi lần sửa mất 1 tháng. Thảm hoạ internet tại VN :confused:

Ae có trang nào đào etherium hay btc uy tính cho mình xin link nha thử mấy trang mà lên toàn thấy scam Ko cũng hơi nản xài ví blockchain hay Coinbase càng tốt mình ngồi máy tính cũng thời gian rảnh nhiều tks all

Ae có trang nào đào etherium hay btc uy tính cho mình xin link nha thử mấy trang mà lên toàn thấy scam Ko cũng hơi nản xài ví blockchain hay Coinbase càng tốt mình ngồi máy tính cũng thời gian rảnh nhiều tks all
btc ở trang 1 đó bạn , eth trước có nhiều mà eth scam nhiều

em thấy nó thay đổi mà, đâu chỉ 1 từ đó k đâu bác
từ hôm qua đến giờ tôi chỉ có 1 từ amusement park bấm nút play ở uber - boxes chỉ ra 1 từ đó, có cách nào auto ko ông, tôi copy sẵn từ ra word rồi dán vào không gõ mà không biết auto

từ hôm qua đến giờ tôi chỉ có 1 từ amusement park bấm nút play ở uber - boxes chỉ ra 1 từ đó, có cách nào auto ko ông, tôi copy sẵn từ ra word rồi dán vào không gõ mà không biết auto
em chịu em k phải dân it :p, cái này chắc viết imacro chạy đc

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week