Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

quanghuy7440

Junior
Reactions
39
MR
0.026
có 1 con Server US 32CPU, 96G ram mới mua hôm qua mà không chạy được tool của mình nên muốn bán lại. Giá mua là 3tr1, giờ bán lại 2tr5. Bác nào cần thì inbox nha

thuyetlv

Junior
Reactions
179
MR
0.132
không ai tìm bug nữa à? :D
Những người tìm được thì ẩn dật hết rồi. Còn những người chưa tìm được thì cũng nản rồi.
Mỗi tội boss đưa ra điều kiện cần và đủ ghê quá, gần đây mới biết đủ cái đó là bug trong bug rồi chứ ko còn là bug nữa.
Bác nào giờ bắt đầu thì tìm bug doge ấy, đủ là được, chứ freebit khoai phết đó, chắc pro ăn hết 40BTC rồi trang nó cảnh giác :D:D:D:D:D:D

mrzero104

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Những người tìm được thì ẩn dật hết rồi. Còn những người chưa tìm được thì cũng nản rồi.
Mỗi tội boss đưa ra điều kiện cần và đủ ghê quá, gần đây mới biết đủ cái đó là bug trong bug rồi chứ ko còn là bug nữa.
Bác nào giờ bắt đầu thì tìm bug doge ấy, đủ là được, chứ freebit khoai phết đó, chắc pro ăn hết 40BTC rồi trang nó cảnh giác :D:D:D:D:D:D
oải quá bác ah, các điều kiện của bác @dalat chắc e đạt 1/100

BiWanLee

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Chat with me via Yahoo Messenger
vãi cả lãn mạn thế :popo_burn_joss_stick: tặng con rắn 1 mắt là sướng chết bà nhà em nó rồi, cầu kỳ làm vẹo j , giờ gái nó chỉ cần có thế mà thôi :popo_big_smile:
trước đây cũng đọc một dòng như chữ ký của bác kh biết có phải đọc của bác kh, nhưng hay đấy :D
"2 nguyên tắc thành công (MMO nói riêng và Cuộc Sống nói chung): 1 là đừng bao giờ nói hết những gì mình biết. 2 là ..."

trước đây cũng đọc một dòng như chữ ký của bác kh biết có phải đọc của bác kh, nhưng hay đấy :D
"2 nguyên tắc thành công (MMO nói riêng và Cuộc Sống nói chung): 1 là đừng bao giờ nói hết những gì mình biết. 2 là ..."
từ lúc vào mmo mình đã dùng chữ ký này rồi :)

Announcements

Forum statistics

Threads
423,917
176,390
Latest member
xuongin24h

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back