Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
bạn mua ở đâu bao nhiêu đó thế bạn
mình mua chỗ bro dalat cho đó, giá 137 dolla và 8 dollar shipping nữa, mình trả bằng Litecoin, hơn 1 tháng mới nhận được

keepkey dùng thêm theo tiêu chí chọn thêm rổ thôi, chứ mình thấy trezor hỗ trợ tốt hơn hẳn,

manhhubt

Junior
Reactions
35
MR
1.101
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype

mấy acc của mình không hiện captcha nên k roll được. làm sao để fix đc vậy các bác?

thaibinh99000

Junior
Reactions
278
MR
0.671
Chào các bác, tôi là newbie về món này nên xin được hỏi ngu tí: Tôi hay gặp tình trạng này ở các trang Moon, đó là khi nhấn Claim hoặc capchar xong rồi nhấn Submit thì hay bị nhảy ra 1 trang Ads và lại phải nhấn lại Claim/Subnmit thêm 1 lần nữa. Có bác nào gặp tình trạng tương tự như vậy không ợ? Có cách nào khắc phục tình trạng đấy không? Mong được chỉ giáo. Cảm ơn các bác!

holo

Senior
Reactions
147
MR
0.013
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chào các bác, tôi là newbie về món này nên xin được hỏi ngu tí: Tôi hay gặp tình trạng này ở các trang Moon, đó là khi nhấn Claim hoặc capchar xong rồi nhấn Submit thì hay bị nhảy ra 1 trang Ads và lại phải nhấn lại Claim/Subnmit thêm 1 lần nữa. Có bác nào gặp tình trạng tương tự như vậy không ợ? Có cách nào khắc phục tình trạng đấy không? Mong được chỉ giáo. Cảm ơn các bác!
Đấy là chuyện bình thường.Khi bạn submit nó ra trang quảng cáo bạn click nó có tiền,rồi tiền nó có nó sẽ cho bạn coin free

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,395
Latest member
123wincominfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back