Waiting for Answer Tổng hợp danh sách những nạn nhân vụ CountdownAds (CDA), khởi kiện cảnh sát công nghệ cao (C50)

Status
Not open for further replies.
Qúa nhanh. Quá nguy hiểm
OMG @@~ bất ngờ á, dù sao thì cũng mong C50 làm triệt để vụ này, đem kết quả về cho a e xem, trước đây có thảo luận topic vì những ràng buộc với ad VN mà không ai tán thành, giờ làm thế này có khi sau này ad VN "sợ" hơn và PTC VN wa con đường mới :v

gợi ý, các bác không biết úp ảnh vào link http://upanh.vietdesigner.net/ chọn server picasa ( google ) upload để ảnh tồn tại forever :D

@saolamiu Thông tin từ C50
Nguyễn Hoàng Ân
Quê quán:Thôn 4, Quế Long, Quế Sơn, Quảng Nam
CMND số: 205912072
Địa chỉ hiện tại Hoà Khánh - Liên Chiểu - Đà Nẵng
Đù đà nẵng Hòa Khánh hử, mai mốt có làm thì lập topic thông báo tui lên hóng

tớ nghĩ mấy thánh nên dep vào PAYPAL thôi vì đc Việt Nam công nhận ! dep PM , .............. có công nhận đâu mà xử với lí
có 1 vụ scam PM bị hốt đó bạn :D

@saolamiu Thông tin từ C50
Nguyễn Hoàng Ân
Quê quán:Thôn 4, Quế Long, Quế Sơn, Quảng Nam
CMND số: 205912072
Địa chỉ hiện tại Hoà Khánh - Liên Chiểu - Đà Nẵng
đa phần các pro MMO xuất thân từ Đà Nẵng @@

dễ nễ thiệt :) trong TPHCM cũng nhiều pro mà hok ai chia sẽ cho ai :)

@gmb409 sẽ có thông tin nhanh thôi. Hay tự post lên cho nhanh nhỉ
chờ vẫn hồi hợp hơn chứ, xem C50 làm việc thế nào ^^

p.s bác @Shin thông tin tôi gửi cho bác chỉ tiết lộ khi tôi scam, trong vụ này tôi không liên wan trực tiếp tới scam nên hi vọng bác xem xét kĩ, nếu quyết định public thì cho tôi biết là đã send cho ai luôn, trà đá ở TPHCM tôi chờ :D

@saolamiu k cần xoắn nha cậu... tụi nó chả làm gì đc cậu đâu :) mấy thằng ngu
Rất ngắn gọn và nguy hiểm. tự nói thì tự chờ kết quả nhé..... Đừng tự an ủi "mình" hoặc "nhau". Đừng thách đố vì mọi người đều làm việc trên cơ sở pháp lý đầy đủ bằng chứng.

Không biết vụ này sẽ ra ngô ra khoai ra bắp ra gạo gì không

Cách đây hơn 1 năm, cũng tổng hợp bằng chứng, proof này nọ để khởi kiện rin nỳ, sao đó thì như thế nào cũng chẳng có gì lạ, chìm nghỉm, chìm sâu đến nỗi có thể hát bài ROLLING IN THE DEEP luôn ^^
Bạn làm k thành công, thì ủng hộ người khác làm cho thành công nhé! Mình không có bị nhưng mình rất ghét thứ lùa đảo!!!
Nên rất đồng tình.

chờ vẫn hồi hợp hơn chứ, xem C50 làm việc thế nào ^^

p.s bác @Shin thông tin tôi gửi cho bác chỉ tiết lộ khi tôi scam, trong vụ này tôi không liên wan trực tiếp tới scam nên hi vọng bác xem xét kĩ, nếu quyết định public thì cho tôi biết là đã send cho ai luôn, trà đá ở TPHCM tôi chờ :D
Chức vụ mod của mày không có nghĩa lý ngoài XH nhưng đồng phạm là rất rõ ràng. Cứ :D, tao tin hậu quả không nhiều cũng có ít, tao không nghĩ là đã đi quá xa. Vì mày chưa thấy nên có lẽ nghĩ là vô can và sẽ không bị gì. Dù không có chứng cứ với mày đi nữa thì "uống trà" hoặc nhìn "bạn thân lâu năm" có kết quả cũng coi như trấn an tinh thần cho mày. Một mẻ lưới nhưng không phải con cá nào cũng chạy được.:)

Từng là giáo viên thực tập tại THPT Sào Nam (Duy Xuyên) năm 2008 thấy yêu quý con người Quảng Nam hiếu học và thân thiện.Thằng saolamiu là 1 con sâu làm rầu nồi canh.Phải nhổ tận gốc

Chức vụ mod của mày không có nghĩa lý ngoài XH nhưng đồng phạm là rất rõ ràng. Cứ :D, tao tin hậu quả không nhiều cũng có ít, tao không nghĩ là đã đi quá xa.
như này tôi không cần tôn trọng bạn :v tôi có trốn đâu mà hù dọa, đang đợi đây ... vụ này làm triệt để có khi sau này PTC nói riêng forum nói chung sẽ có hướng khác

p.s cũng đang tư vấn cho 2 bác nữa muốn làm ad site ptc ... hi vọng không phải là công việc sai trái :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week