Waiting for Answer Tổng hợp danh sách những nạn nhân vụ CountdownAds (CDA), khởi kiện cảnh sát công nghệ cao (C50)

Status
Not open for further replies.
@saolamiu @gmb409 cố gắng thu xếp giải quyết hậu quả thỏa đáng cho tất cả member đã dep vào site , đó là tiền nhịn ăn nhịn mặc của em , em không làm từ thiện khi chính bản thân mình cũng nghèo bỏ mẹ ra, và rồi còn mấy bác dep hơn 100$ , hơn 500$ thậm chí 1000$ thì sao ?? . Tiền đâu phải lá khoai mà anh nói chuyện tình nghĩa ở đây ??? Bằng chứng anh đưa ra bán site là không thoải đáng tí nào , càng xem càng nghi ngờ . Và dù anh có bán site thì nó cũng thể hiện thái độ vô trách nhiệm của anh ! Cuối tháng này em vào Đà Nẵng , em sẽ tìm anh uống cafe như đã hứa . Vậy anh nhé !
Đây là đoạn chat lúc mọi người nghi ngờ saolamiu là ad CDA

Đây là đoạn chat saolamiu giả vờ không biết việc anh em bị dis ngược

[/IMG]

Anh nói dối quá nhiều lần rồi , giờ anh có nói gì thì không ai tin nữa đâu anh ạ ! A thu xếp giải quyết trước khi mọi chuyện đi quá xa. Đó là lời cảnh báo của em chứ không phải lời khuyên !
Nếu vào đà nẵng hú mình tiếng uống càfe luôn nhé!

chắc cũng phải hơn 10k $ chứ không chỉ có 4k đâu, chờ lên phường .... ( úp giùm )

Last edited:
thiếu số nhà thì sao mà mò ra bác, phải thêm số nhà nữa. e nghĩ vậy. vụ này ko để lâu đc. :mad:

đã làm mod thì chắc admin mmo4me đã có thông tin rồi, hỏi là ra chứ gì.
đọc comment thấy kiểu thách thức quá :p

Các bạn yên tâm :D
Mình và ace, vodanh, ... cùng một số anh em đang làm những thứ chuẩn bị cho bước khai tử 2 scammers (saolamiu, gmb)
Sớm thì hôm nay, muộn nhất là chiều mai, đảm bảo vụ này sẽ làm nên lịch sử
khai tử lớn nhất cho scammers!!!

Mình và ace, vodanh, ... cùng một số anh em đang làm những thứ chuẩn bị cho bước khai tử 2 scammers (saolamiu, gmb)
có tin j báo AE và nhớ chụp hình 2 lão này xem cái mặt thế nào nhé

CHỉ chờ câu nói này của cậu !

chắc cũng phải hơn 10k $ chứ không chỉ có 4k đâu, chờ lên phường .... ( úp giùm )
làm 1 site ptc cỡ grandbux hết nhiêu $ nhỉ :rolleyes::rolleyes: hỏi thật đấy, làm site ptc có vẻ dễ ăn hơn :D

vui vui :D

Đúng là trò hề! Bài học cho những ai mất tiền là gì? Chắc sẽ chẳng có ai nghĩ đến! Các bạn đang tiến dần tới sự bần cùng về trí tuệ và nghèo đói về vật chất, thể xác lẫn tâm hồn! Trong thế giới của đầu tư sẽ không có chỗ cho những kẻ hèn yếu và ngu dốt! Lời khuyên của tôi dành cho các bạn là hãy rút ra bài học cho mình, tiếp tục đi tìm kiếm trí tuệ và đừng tin vào bố con thằng nào ngoài bản thân mình. Tiền có thể mất nhưng niềm tin thì không bao giờ được tắt. Hãy thông minh để rồi không đi vào vết xe đổ 1 lần nữa! :D:D:D

Đúng là trò hề! Bài học cho những ai mất tiền là gì? Chắc sẽ chẳng có ai nghĩ đến! Các bạn đang tiến dần tới sự bần cùng về trí tuệ và nghèo đói về vật chất, thể xác lẫn tâm hồn! Trong thế giới của đầu tư sẽ không có chỗ cho những kẻ hèn yếu và ngu dốt! Lời khuyên của tôi dành cho các bạn là hãy rút ra bài học cho mình, tiếp tục đi tìm kiếm trí tuệ và đừng tin vào bố con thằng nào ngoài bản thân mình. Tiền có thể mất nhưng niềm tin thì không bao giờ được tắt. Hãy thông minh để rồi không đi vào vết xe đổ 1 lần nữa! :D:D:D
clone\

khỏi nói thì ai cũng pik mày là thằng nào rùi. ????

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,921
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week