Tổng hợp girl xinh Hà Nội full info

oài, không biết mọi người mắc bệnh giống tui không, ngắm ảnh một hồi mà chẳng xem cái mặt nào...không biết mình ngắm chỗ nào nữa...nhìn hấp dẫn đóa..........

Vân Ank

♥ Môi Đỏ Thịt Thơm .. Dáng chuẩn, người ngon , nước bọt ngọt ! Không đáng tự hào , nhưng đủ để nhớ ...... như thế đã đủ chưa !
Mắt tròn,Môi tim,Má núm đồg tiền:'>!Nhan sắc đủ sài!Là E chứ đâu fải là a
Nhỏ Nhỏ , Xink Xink , Chung Tình , Gợi Cảm ;))
Sống tại Ha Noi, Vietnam
Học Kinh tế đối ngoại
yahoo:bexinh.2960
ĐT:097205996X(số cuối nếu ai quan tâm thì tự đoán nhé :D)
ôi chủ thớt chơi đểu a e ko chứ thử từ 0-9 mà có đúng đâu ;))

---------- Post added at 10:54 AM ---------- Previous post was at 10:51 AM ----------

Mình ở hn :"> nhưng mình chưa đủ tuổi để cưa gái :">

---------- Post added at 02:49 PM ---------- Previous post was at 02:47 PM ----------

Mình ở hn :"> nhưng mình chưa đủ tuổi để cưa gái :"> có em nào 95 hay 96 gì k anh giới thiệu e :">
;)) bác này chắc bằng tủi mình ;)

các em này chak toàn thứ dữ ko
Tiền kiếm dc ko lẽ đốt hết cho mấy em này sao
Hết tiền là mấy em đá thẳng cẳng nhé ^^

Thích nhất các cô gái "Chiếc áo bà ba trên dòng sông thăm thẳm. Thấp thoáng con xuồng bé nhỏ mong manh". :D

---------- Post added at 07:46 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

Đôi loa này êm, mềm phải biết! ôi đã quá

Trời ơi!!! Chắc chết vì mất nước quá, bác Nokia sưu tầm tài thật, chỉ nhìn thôi ko dám mơ :m021:

báu banh gì? Bọn này k thèm :D..............................
Vì thèm cũng có được đâu :)) của zời 1 đống thế kìa nhìn mà nuốt nước bọt

Cứ xách con Gold Wing ra mà ngồi là tự động quen đc ấy mà :)) ước ao chi cho xa :))

---------- Post added at 06:18 PM ---------- Previous post was at 06:15 PM ----------

Cái này để các pro vài k $ 1 ngaỳ chơi. em chẳng dám sài. ngồi ngắm thôi:binhsua52:

Dắt e vào Vincom tiêu đi vài ngàn là bèo =)) Nói chung thì quen mấy e rồi tiền bạc ko cần bàn nữa :)) chứ nói kiểu so đo thì ko thể quen các e đâu các bác ơi :)) nói kiểu đó là quen ko nổi đâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week