Analysis Tổng hợp hằng ngày các site kiếm Bitcoin, Dogecoin và 1 số loại coin khác

Anh em nghĩ có nên cập nhật các site cloud mining tặng GH/s không?

• Không

Results are only viewable after voting.
bác cho em hỏi, coinbase thì mình quy đổi giá bán kiểu gì nhỉ. em dùng BTC-e đổi ra USD bán cho dễ thì nó mất fee :(
Bạn bán lấy tiền xài à, hay là ex btc-usd. Mà coinbase thì nó ko cho ip VN đc phép giao dịch trên sàn
Sao fake ip r, claim dc r mà satoshi k về faucetbox hả bác
Báo lỗi gì thế bạn

Bạn bán lấy tiền xài à, hay là ex btc-usd. Mà coinbase thì nó ko cho ip VN đc phép giao dịch trên sàn
đúng rồi bác, bên BTC-e em đổi sang USD bán lấy tiền thì dễ tính tỉ giá với exchange. còn bên coinbase chỉ có BTC thôi thì mình quy ra bán sao nhỉ :oops:

4 trang dính cả 4 ạ :D
http://www.rodeobtc.info/?r=18SLac651xWbqJ56MRARj9UU1TAZrPNzpU
Hay soft VPN của em bị lỗi
Có nhiều site fake proof đấy bạn:rolleyes:. Nó báo là đã paid qua faucetbox, nhưng thật ra nó vẫn chưa trả tiền:rolleyes:.
Nhiều site thời gian đầu vẫn thanh toán đầy đủ, nhưng sau này thì nó scam nhưng vẫn thông báo đã trả tiền:rolleyes:
Khối người bị lừa, và có khối trang vẫn còn để link dẫn đến web nó (các trang khác edit ko phải trong 1 sớm 1 chiều):rolleyes:. Và như thế nó sẽ kiếm ăn thêm 1 thời gian nữa, cho đến khi nó hoàn toàn bị loại ra khỏi list site của những trang khác. Lâu ngày ko đc thì người ta cũng ngộ ra mà:D, với những site hay update người ta sẽ loại ra khỏi list của mình sớm, còn những site lâu có khi mấy tháng tới cả năm nó vẫn còn trong list của họ:rolleyes:
Kinh nghiệm kiểm tra site có pay hay ko thì bạn claim, nó có thông báo trả tiền qua faucetbox. Bạn tới thẳng faucetbox kiểm tra (đường dẫn faucetbox tới ví bạn, hoặc bạn tự thêm ví vào ở check ur address). Nếu số satoshi nó thông báo đúng với tiền faucetbox gửi về thì nó là site còn tốt:rolleyes:, nhưng nếu nó ko đúng (thấp hơn nhiều) hoặc ko có gì thì bạn nên bỏ site đó đi
Vì trên faucetbox là pay instant, tiền gửi từ adm site claim btc luôn về ngay và luôn. Những site ko gửi, thì sẽ bao giờ gửi, đừng mong chờ gì 1 phút, 5 phút hay 1h, vài h, vài ngày nó sẽ pay. Bạn chỉ nên check site 1 lần, ko thanh toán, thì next kiếm site khác chơi:rolleyes:

Có nhiều site sống trâu, site này cũng thuộc dạng trâu bò
http://win-btcs.com/
1 ví em k fake thì lấy satoshi dc, nhưng ví còn lại em fake xong thì lỗi như thế
Sao khi bạn claim xong phát đó, thì nó scam luôn rồi:D
P/s Khi nào rãnh sẽ gom lại 1 số site còn thanh toán

để nào gom đủ 1 BTC nhờ bác hướng dẫn em bán ra , giờ đang gom STS trước cho đủ số, bán ra lấy số vốn đầu tư, giờ em phải đi chăn vịt kiếm lời, mà cỡ này gió mái quá nhiều con vịt ốm quá thu nhập ko dc tốt :oops:
Bác thớt cho hỏi cái, bác có chơi trang này ko ? https://xmine.org , bên kia Theart bác kia đăng mà giải thích ko hiểu gì hết :oops: em qua hỏi bác chắc ăn, nếu bác có chơi trang này, mình reg trang này xong quay dc 500STS chả biết làm gì giờ chẳng lẻ ngồi đào cloud hoài mà đào thì ok rồi, mà ko biết chuyển cái cloud này power cho nó đào coint, nếu bác có chơi hoặc nghiên cứu hướng dẫn lại cho mình với bác:oops:

Last edited:
cái thằng captcha solve media éo bik nó còn cái captcha nào khó hơn k @@

để nào gom đủ 1 BTC nhờ bác hướng dẫn em bán ra , giờ đang gom STS trước cho đủ số, bán ra lấy số vốn đầu tư, giờ em phải đi chăn vịt kiếm lời, mà cỡ này gió mái quá nhiều con vịt ốm quá thu nhập ko dc tốt :oops:
Bác thớt cho hỏi cái, bác có chơi trang này ko ? https://xmine.org , bên kia Theart bác kia đăng mà giải thích ko hiểu gì hết :oops: em qua hỏi bác chắc ăn, nếu bác có chơi trang này, mình reg trang này xong quay dc 500STS chả biết làm gì giờ chẳng lẻ ngồi đào cloud hoài mà đào thì ok rồi, mà ko biết chuyển cái cloud này power cho nó đào coint, nếu bác có chơi hoặc nghiên cứu hướng dẫn lại cho mình với bác:oops:
Site xmine mình đã từng up trong list site 28/6 đấy bạn:rolleyes:. Mình cũng ko quan tâm lắm site này. Còn cách chơi, thì ngoài đc tặng GH/s miễn phí, thì tầm 2 ngày vào Presents nhận phần thưởng ấy mà
Với các mem cấp bậc khác nhau thì sẽ có thời gian delay khác nhau, chẳng hạn như mem mua nhiều GH/s của nó thì nó sẽ giảm thời gian, còn 12h, 6h chẳng hạn. Càng mua nhiều thì càng đc quay nhiều. Còn với mem thường như bọn mình thì tầm 2 ngày mới vào quay số nhận thưởng 1 lần
Phần thưởng mình thấy cũng chẳng có gì. Cao nhất là phần thưởng 5 GH/s (tương đương 0,5$), tỷ lệ đã thấp mà phần thưởng lại quá bèo:rolleyes:. Nên mình đăng ký site này để đó thôi, chứ chẳng quan tâm đến quay số nhận thưởng làm gì:D
cái thằng captcha solve media éo bik nó còn cái captcha nào khó hơn k @@
Hình như nó là khó nhất rồi, nhưng có lúc thấy bình thường, tùy lúc mà nó ra code cực khó, chẳng thể nhìn ra và hiểu nó là cái giống gì:D

Last edited:
ấn cái obtain ở chỗ bitcoin ấy cho nó đào

Last edited:
Bác fake thử chưa ?
Fake gì bạn, mấy site mà mình đang check hiện h là dùng ip VN, ip thật, chứ ko fake ip
Còn có 1 số yêu cầu fake ip mình bỏ qua, nên các bạn muốn ăn thêm, thì chịu khó kiểm tra lại để bổ sung những site fake ip nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week