Analysis Tổng hợp hằng ngày các site kiếm Bitcoin, Dogecoin và 1 số loại coin khác

Anh em nghĩ có nên cập nhật các site cloud mining tặng GH/s không?

• Không

Results are only viewable after voting.
Ví trung gian thôi mà, nó chỉ giữ hộ tiền, ko có mật khẩu. BTC chuyển về nó, khi đủ minpay nó sẽ chuyển về địa chỉ ví chính (địa chỉ mà bạn add khi claim BTC ấy). Microwallet.org cũng như faucetbox.com cùng nhiều site trung gian khác, chỉ chơi theo dạng 1 cửa, là claim BTC rồi BTC chuyển về ví duy nhất (ví mà trc đó đã add vào để claim), ngoài ra thì ko thể chỉnh sửa đc gì
k cần cũng đc hả bạn

k cần cũng đc hả bạn
Ko, làm gì có mật khẩu. Bạn chỉ cần cho địa chỉ ví bitcoin bất kỳ, nó chỉ giữ hộ thôi mà. Mà trang bạn chơi có đc 500-1000 satoshi/ 1 lần ko (0,00000500 Bitcoin-0,00001000 Bitcoin/1 lần fake ip ko ấy)
Sr vì ko nhìn thấy comment thím. Site này hình như nó thanh toán vào thời gian quy định ấy. Giờ cũng đã lâu rồi, cũng chả nhớ nó ở đâu ra luôn:confused:

Last edited:
Ko, làm gì có mật khẩu. Bạn chỉ cần cho địa chỉ ví bitcoin bất kỳ, nó chỉ giữ hộ thôi mà. Mà trang bạn chơi có đc 500-1000 satoshi/ 1 lần ko (0,00000500 Bitcoin-0,00001000 Bitcoin/1 lần fake ip ko ấy)
mình nhập địa chỉ bitcoin vào k đc thôi. Nhập đc ai nói làm j. K fake đâu bạn.

Last edited:
site này rút sao bác
Site này đọc kỹ thấy cũng khó ăn, phần thưởng chỉ là phần thưởng mỗi ngày thôi. Cái này sau khi hết thời gian nó sẽ quay số, nếu số trúng mới đc thưởng cũng ko biết xác suất bao nhiêu số. Còn để rút thì update lại ví khi nào trúng nó pay về ví đó

Last edited:
http://bit-vortex.com min pay là bao nhiêu vậy bác
À, trên 0,00030000 BTC có thể with nha bạn, phí gd là 0,00020000 BTC. Nên để nhiều nhiều with 1 lần (khoảng 0,00100000 BTC gì đó)
Mục withdraw nằm bên phía bên trái ấy, khi rút thì copy địa chỉ vào cái khung mũi tên đỏ để rút

Site này mới toanh mà mình cũng chưa test nhiều đc, h thì phải đi ngủ rồi:D. Nếu chịu khó thì nhanh minpay thôi, 200 satoshi/10s (chỉ click mà ko làm gì), 1h đc khoảng 0,00072000 BTC. Khoảng nửa h là đủ minpay:)
Nó nói thanh toán qua faucetbox nên chắc là nó uy tín. Vì ví trung gian này nó khá uy tín

Last edited:
À, trên 0,00030000 BTC có thể with nha bạn, phí gd là 0,00020000 BTC. Nên để nhiều nhiều with 1 lần (khoảng 0,00100000 BTC gì đó)
Mục withdraw nằm bên phía bên trái ấy, khi rút thì copy địa chỉ vào cái khung mũi tên đỏ để rút
View attachment 46198
Site này mới toanh mà mình cũng chưa test nhiều đc, h thì phải đi ngủ rồi:D. Nếu chịu khó thì nhanh minpay thôi, 200 satoshi/10s (chỉ click mà ko làm gì), 1h đc khoảng 0,00072000 BTC. Khoảng nửa h là đủ minpay:)
Nó nói thanh toán qua faucetbox nên chắc là nó uy tín. Vì ví trung gian này nó khá uy tín
faucetbox là hàng fake bác ah , thằng này khả năng cam lớn vì faucetbox.org còn chính hãng là faucetbox.com =))

faucetbox là hàng fake bác ah , thằng này khả năng cam lớn vì faucetbox.org còn chính hãng là faucetbox.com =))
Site hoàn toàn uy tín nha bạn, chắc là nó ghi nhầm thôi
Đây là proof mình rút 0.00050200 BTC về faucetbox.com. Trừ phí còn lại 0.00030200 BTC

Site này chiến rất ngon nhé, 1 ngày kiếm cũng đc 0,01 BTC:)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back