Analysis Tổng hợp hằng ngày các site kiếm Bitcoin, Dogecoin và 1 số loại coin khác

Anh em nghĩ có nên cập nhật các site cloud mining tặng GH/s không?

• Không

Results are only viewable after voting.

quoctuan203

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Follow me on Facebook

Attachments

184.2 KB · Views: 58

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.030
Chat with me via Yahoo Messenger X.com
Xam vãi lo
Có bác nào mua được strong cow chưa ? ngày được nhiêu satoshi
bác cho hỏi sao bò mạnh mình mới mua thu hoạch dc 1 lần là nó chết bác, nó ghi ko cần thức ăn mà
Strong cow cần khoảng tầm 30k satoshi thức ăn 1 ngày:rolleyes:. 1 ngày kiếm đc 240k satoshi, rút đc khoảng 50k satoshi/1 ngày:oops:. Tốt nhất là mua gói thức ăn giá 200k satoshi, mua sỉ sẽ lợi hơn:)
P/s Chán quá hình như e nó đang có vấn đề

Last edited:
recaptcha vượt đc nhé cậu....chỉ cần hiểu rõ về cookie là đc...site nuôi bò đó treo ngày đc hơn 50k satoshi đó ;))
Chắc dùng charles chứ gì
Ae đang chăn bò cẩn thận nhá, nuôi nhiều bò nó ko pay đâu nhé:D. Tầm 50k satoshi thì đc, chứ vài trăm k satoshi 1 ngày là nó dở chứng đấy:D
P/s Mình bị rồi, đc mấy con Strong cow thì nó ngừng thanh toán luôn:D. Bọn này cũng đểu thật:(

Last edited:
Chắc dùng charles chứ gì
Ae đang chăn bò cẩn thận nhá, nuôi nhiều bò nó ko pay đâu nhé:D. Tầm 50k satoshi thì đc, chứ vài trăm k satoshi 1 ngày là nó dở chứng đấy:D
P/s Mình bị rồi, đc mấy con Strong cow thì nó ngừng thanh toán luôn:D. Bọn này cũng đểu thật:(
Bạn cho mình hỏi site này nó có pay k thấy claim cũng dc wa http://www.litbits.xyz/index.php?clstep=4d

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,497
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week