Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
customer đó là do zeek cho để nuôi VIP đó bác
muốn biết customer đăng ký hay do zeek cấp thì vào Sponsore Report -> Click here, nếu có chữ Z trước tên customer thì đó là do zeek cấp
Mình toàn customer gửi về mail thôi :)

mọi người cho em hỏi tí.em là new mói tham gia zeek 9/5 mà giờ dc 190.36poin như thế này thì là nhìu hay ít vậy các pro.à mà hỏi mọi người tí là mọi người có nhiều ref không chứ mình giới thiệu được có 8 người à.may mà 8 người là bạn mình cả nên cũng chơi nhiệt tình.thấy mọi người bảo có mấy chục reff mà mình dc có 8 như thế có ít quá không các pro

mọi người cho em hỏi tí.em là new mói tham gia zeek 9/5 mà giờ dc 190.36poin như thế này thì là nhìu hay ít vậy các pro.à mà hỏi mọi người tí là mọi người có nhiều ref không chứ mình giới thiệu được có 8 người à.may mà 8 người là bạn mình cả nên cũng chơi nhiệt tình.thấy mọi người bảo có mấy chục reff mà mình dc có 8 như thế có ít quá không các pro

như vậy là nhiều đó cậu à :binhsua17::binhsua17: mình chơi trước cậu mà có 180 point thôi:binhsua16::binhsua16: vấn đề ref thì sao củng được có ref thì sau này cậu hưỡng lợi thêm mà không thì củng không sao vẫn chơi bình thường thôi ko phải lo nhiều hay ít :binhsua15:

Last edited by a moderator:
uh! Customer xem trong give bid hay là sponorship report nhỉ? cái report hình như xem ref mà ta

Customer thì xem trong give bid nhé cậu ! Sponsor report là của REF :binhsua16::binhsua16:

như vậy là nhiều đó cậu à :binhsua17::binhsua17: mình chơi trước cậu mà có 180 point thôi:binhsua16::binhsua16: vấn đề ref thì sao củng được có ref thì sau này cậu hưỡng lợi thêm mà không thì củng không sao vẫn chơi bình thường thôi ko phải lo nhiều hay ít :binhsua15:
thank đại ca đã chỉ giáo

8 ref là ngon rồi cậu .

Các bác cho em hỏi vào đâu để biết acc của mình còn bao nhiêu ngày nữa thì lên VIP ạ?
Khi đủ ngày thì số point nó tự động chuyển qua VIP và mình chỉ cần deposit 10$ để upgare nửa là xong đúng ko ạ?

Các bác cho em hỏi vào đâu để biết acc của mình còn bao nhiêu ngày nữa thì lên VIP ạ?
Khi đủ ngày thì số point nó tự động chuyển qua VIP và mình chỉ cần deposit 10$ để upgare nửa là xong đúng ko ạ?

vào phần Update information nó ghi ngày reg nick đấy.sau 2 tháng từ khi reg nick là nó tự động chuyển sang vip.đợi nó chuyển vip r dep 10AP vào up silver

Cho mình hỏi acc mà hết VIP và bị xuống free thì acc đó chết ko?
Vì mình có 1 acc nhưng ko nuôi VIP mà rút luôn, nhưng mình có 4 ref đều up silver và nuôi VIP, vậy sau này khi mình hết VIP và thành free, thì vẫn nhận đc % từ ref và lúc đó có rút đc nữa ko?

acc đã xuống free thì hình như ko nhận dc % từ ref rồi mà cậu

Bình thường thì lãi của mình là 3.17-3.25$ nhưng tại sao hôm nay lại chỉ được có mỗi 1.47$ vậy anh em nhỉ?
Cho mình xin giải pháp với.

Bình thường thì lãi của mình là 3.17-3.25$ nhưng tại sao hôm nay lại chỉ được có mỗi 1.47$ vậy anh em nhỉ?
Cho mình xin giải pháp với.

Thứ 7&CN thì 1% thôi bác nhé, nó chia thế là đúng rồi đấy :)

Quên mất là hôm nay thứ 7 nhỉ. Lâu không để ý thứ ngày hix hix..
image.php

Cho mình hỏi acc mà hết VIP và bị xuống free thì acc đó chết ko?
Vì mình có 1 acc nhưng ko nuôi VIP mà rút luôn, nhưng mình có 4 ref đều up silver và nuôi VIP, vậy sau này khi mình hết VIP và thành free, thì vẫn nhận đc % từ ref và lúc đó có rút đc nữa ko?

Chào cậu, Free , silver,gold hay diamond đều như nhau , chỉ khác Free thì min rút là 25 $ thay vì 23.5 $. % hưởng từ ref không tùy thuộc cậu ở gói nâng cấp nào, mà tùy thuộc vào PV của cậu, ( trường hợp của cậu có 4 ref silver thì PV của cậu = 40. -> cậu nhận được 5% từ ref )

cho mình hỏi mình mới up 10$ vậy mình tác chiến như thế nào trong tháng đầu tiên
có người nói là để 100% trong 25 ngày đầu để nuôi VIP
sau đó còn 5 ngày cuối 0% để đủ 10$ rồi lấy 10$ trong đó up gì tiếp :(

cho mình hỏi mình mới up 10$ vậy mình tác chiến như thế nào trong tháng đầu tiên
có người nói là để 100% trong 25 ngày đầu để nuôi VIP
sau đó còn 5 ngày cuối 0% để đủ 10$ rồi lấy 10$ trong đó up gì tiếp :(

Thì lấy 10$ trong đó up silver tiếp cho tháng sau luôn đỡ phải dùng AP, chứ up gì tiếp là sao mình ko hiểu

Thì lấy 10$ trong đó up silver tiếp cho tháng sau luôn đỡ phải dùng AP, chứ up gì tiếp là sao mình ko hiểu
vậy theo bạn thì mình nên để 0% cho việc đủ 10$ để lấy 10$ đó để up silver tiếp phải ko?
Còn 100% cho 25 ngày kia để VIP càng cao mình chia lãi cao thôi phải ko?

Chào cậu, Free , silver,gold hay diamond đều như nhau , chỉ khác Free thì min rút là 25 $ thay vì 23.5 $. % hưởng từ ref không tùy thuộc cậu ở gói nâng cấp nào, mà tùy thuộc vào PV của cậu, ( trường hợp của cậu có 4 ref silver thì PV của cậu = 40. -> cậu nhận được 5% từ ref )

ủa, % hưởng từ ref level 1 mình nghĩ là phụ thuộc gói upgrade mà??

Bạn có thể nói rõ hơn phần % hưởng từ ref level 2 ko ? và các cấp độ Preffered và Preffered Affiliate có ý nghĩa thế nào không ?

cám ơn bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week