Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
các bác cho em hỏi
việc đóng phí tháng thứ 2, mình chỉ căn sao cho trong blance đủ 10$ đóng phí tháng và thực hiện các bước đóng phí= blance.
có cần đóng trước ko hay đến ngày sát nút mình mới đóng?
:binhsua10:

10 ngày rùi chưa đóng mà vẫn chi lãi đầy đủ. Chưa xuống Free :binhsua11:

các bác cho em hỏi
việc đóng phí tháng thứ 2, mình chỉ căn sao cho trong blance đủ 10$ đóng phí tháng và thực hiện các bước đóng phí= blance.

Canh gần đến ngày rồi đóng bạn nhé, có thể chậm 1 vài ngày vẫn vô tư

các bác cho em hỏi
Đóng sau cũng được mà bạn :)

Thế quái nào mà up Siliver cho acc Free nó toàn báo lỗi các bác nhỉ.:( Thử 2 ngày rồi cứ thế này thì up làm sao được :((

CAo thủ nào biết chỉ giúp phát.hix

phải up lên mới được paid chứ bác, hay í bác là request xong rồi account bị down xuống ?

bác test thử chưa. trước giờ em tưởng up silver thì mới dc chia lãi. còn rút tiền thì free cũng rút dc chứ

bác test thử chưa. trước giờ em tưởng up silver thì mới dc chia lãi. còn rút tiền thì free cũng rút dc chứ

Rút tiền Free củng rút được có mà loạn :m098:

Mình có một số thắc mắc như thế này:

1. Ví dụ mình post ads 2 tháng, sau 2 tháng có khoảng 130 VIP, mình để 100% sau 90 ngày được khoảng 160 VIP nữa, tổng cộng là 290 VIP, nhưng sau khi 90 ngày thì số 130 VIP sẽ hết hạn như vậy chỉ còn lại 160 VIP. Đúng không nhỉ ?

2. Account xuống Free và hết VIP có rút tiền được không ?

1. Ví dụ mình post ads 2 tháng, sau 2 tháng có khoảng 130 VIP, mình để 100% sau 90 ngày được khoảng 160 VIP nữa, tổng cộng là 290 VIP, nhưng sau khi 90 ngày thì số 130 VIP sẽ hết hạn như vậy chỉ còn lại 160 VIP. Đúng không nhỉ ?

Câu 2 là Được
Còn câu 1 mình cũng thắc mắc như bạn =(( Vì nếu nuôi 3 tháng mà sau đó số VIP ban đầu chết đi thì tổng số VIP cũng ko còn bnhiu, vậy thì lợi chỗ nào

với số VIP như trên bạn nuôi trong 3 tháng tiếp theo cũng phải được ít nhất 400 VIP đó (đã tính cả thời gian để 0% để lấy 10$ nâng cấp cho các tháng rồi nhá)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom