Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
ủa. cậu sao ít vậy nhỉ./ lúc tớ úp được 167vip (đã trừ 100poin) luôn. :D (ko bỏ buổi nào)

chẳng biết được, từ trước giờ có bỏ post ngày nào đâu :binhsua04:

các bác cho em hỏi cái này với ạ
chiều nay đăng nhập vào zeek vẫn vào bình thường, chia lãi VIP bình thường
nhưng em có 12 ref, 2 ref đã up bạc
còn 10 ref chưa đủ ngày
vậy mà chiều này vào, 10 acc chưa đủ ngày kia "bị lên bạc rồi", mấy hôm nay ko có ref mới.
là lý do j vậy mấy bác?
cái PV của em từ 30 nhảy xuống 10.

các pr0 cho e hỏi một tuần e ko post ads rồi có lên chơi tiếp ko hay reg acc mới ạ?

còn 10 ref chưa đủ ngày
vậy mà chiều này vào, 10 acc chưa đủ ngày kia "bị lên bạc rồi", mấy hôm nay ko có ref mới.
là lý do j vậy mấy bác?

Gio PZ nó rẻ, bọn nó mua tự up đấy mà, ref bạn khôn phết nhỉ..

Các bạn cho mình hỏi tý mình mới chuyển vip hôm ngày 3 ngày 4 mình để 0% thì đc 2.89 $ sau đó mình để 100% tưởng hôm nay được thêm vip ai ngờ nó như thế này ZE1.JPGZe2.JPG
Các bạn có biết tại sao ko ? mình mới tham gia nên ko biết mong các bạn chỉ mình với

còn 10 ref chưa đủ ngày
là lý do j vậy mấy bác?

Chào cậu, hiện sau khi update Zeek bị lỗi tý, ai cũng bị như cậu thôi, lát nữa lại trở lại bình thường, không có j phải lo lắng ah

Chào cậu, hiện sau khi update Zeek bị lỗi tý, ai cũng bị như cậu thôi, lát nữa lại trở lại bình thường, không có j phải lo lắng ah
Bác koro quen admin Zeek à, cả ngày chỉ chờ comment của bác, nghe mà mát cả ruột :*

Các bạn cho mình hỏi tý mình mới chuyển vip hôm ngày 3 ngày 4 mình để 0% thì đc 2.89 $ sau đó mình để 100% tưởng hôm nay được thêm vip ai ngờ nó như thế này View attachment 13170View attachment 13171
Các bạn có biết tại sao ko ? mình mới tham gia nên ko biết mong các bạn chỉ mình với

Mấy hôm nay lỗi, hệ thống không tự cộng Vip cho bạn được, giờ bạn làm động tác thủ công là vào backoffice -> Bid Give Manager Give Free Bids! -> ở dòng Bids That Generate Points: sẽ hiện lên số Vip mà 2 hôm vừa rồi bạn đã để 100% được hưởng - > bạn bấm vào Select a Customer rồi gióng xuống chọn ở phần Customers ( không chọn phần Zeekrewards Afiliates) 1 cái tên rồi điền số $ đó vào rồi bấm Give Bids , thế là xong(nếu chưa có 1 cái tên nào thì logout ra, fake IP Mỹ và tự reg 1 free customer theo link sau : user.zeekler.com trong đó user là username Zeekrewards của bạn)

Bác koro quen admin Zeek à, cả ngày chỉ chờ comment của bác, nghe mà mát cả ruột :*

Quen đâu, nhưng tớ thấy Zeek rất fairplay, cậu yên tâm, nhận đủ không thiếu đâu, nhân lực họ có hạn, tk thì nhiều, mong mọi chuyện sẽ sớm qua :D

Mấy hôm nay lỗi, hệ thống không tự cộng Vip cho bạn được, giờ bạn làm động tác thủ công là vào backoffice -> Bid Give Manager Give Free Bids! -> ở dòng Bids That Generate Points: sẽ hiện lên số Vip mà 2 hôm vừa rồi bạn đã để 100% được hưởng - > bạn bấm vào Select a Customer rồi gióng xuống chọn ở phần Customers ( không chọn phần Zeekrewards Afiliates) 1 cái tên rồi điền số $ đó vào rồi bấm Give Bids , thế là xong(nếu chưa có 1 cái tên nào thì logout ra, fake IP Mỹ và tự reg 1 free customer theo link sau : user.zeekler.com trong đó user là username Zeekrewards của bạn)
Cám ơn bạn rất nhiều

cảm ơn pro nhiều, nếu đúng như vậy thì tốt quá
lo từ chiều đến jo
:binhsua03:

Quen đâu, nhưng tớ thấy Zeek rất fairplay, cậu yên tâm, nhận đủ không thiếu đâu, nhân lực họ có hạn, tk thì nhiều, mong mọi chuyện sẽ sớm qua :D
Nếu như Zeek viết một thông báo thì hay hơn :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week