Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Không thể vào đc zeek mấy hôm nay, vào đc trang web nhưng log vào back office toàn error thôi :(

Toàn phải log vào trang thay thế để post ad, có ai bị tình trạng tương tự ko vậy

Hôm nay vào hoàn toàn bình thường mà bạn.

Bình thường như cân đường hộp sữa ,những ai không vào được thì cầu nguyện đi nhé =)),=)),=))

Không thể vào đc zeek mấy hôm nay, vào đc trang web nhưng log vào back office toàn error thôi :(

Toàn phải log vào trang thay thế để post ad, có ai bị tình trạng tương tự ko vậy

mjnh cung giong ban, nhung mjnh dung USB 3G log acc va post bjnh thuong, xong mjnh thao USB 3G ra va log acc laj lan nua. .........va vao duoc binh thuong, co the do mang chu ko phai zeek dau ban :binhsua166:

các bạn cho mình hỏi là khi up acc thì pót acc có giống như khi chơi free ko? Sau minh up acc ko dc nhỉ? nó cứ load mãi và hiện ra 502 j đó

Last edited by a moderator:
Mọi người post ads có để ý ,hôm nay chỗ submit nó có hiện cái dòng chữ đen đại loại như là Enter the daily newly ads to rewards retail profit pool ko.
Dòng này hôm nay mới có hay có từ lâu rùi nhỉ

tình hình là lúc vào đc lúc không nha.lúc chiều vào post bình thường .
@ lúc nãy nhấn Submit không để ý nữa

mình có vấn đề nhỏ mún hỏi là mấy tháng trc mình đều up bằng cash available nhưng tháng này chưa để tiền trong zeek nên mún up bằng AP.Có cái là bấm vào chỗ up bằng AP thì kô thấy gói silver đâu.vậy fai làm sao.có fai đợi nó xún free rùi up lên lai ko.như thế có sao ko? các bác trả lời giúp nha.thks

Mọi người cho mình hỏi xíu, sau khi nâng cấp zeek có cần để 0% vào các ngày từ thứ 2-> thứ 5 và 100% vào các ngày từ thứ 6-> chủ nhật như phương án chiến 4-3 của bạn lehongphongvt nữa ko nhỉ? Nếu đặt cái đó thì vào đâu để đặt vậy ? Tại làm biếng lục lọi trong 4rum nên ai biết chỉ giúp mình với nha :)

hic sao bây h thấy nhiều người tuyển ref zeek vậy :|

Mọi người cho mình hỏi xíu, sau khi nâng cấp zeek có cần để 0% vào các ngày từ thứ 2-> thứ 5 và 100% vào các ngày từ thứ 6-> chủ nhật như phương án chiến 4-3 của bạn lehongphongvt nữa ko nhỉ? Nếu đặt cái đó thì vào đâu để đặt vậy ? Tại làm biếng lục lọi trong 4rum nên ai biết chỉ giúp mình với nha :)

Bạn mới nâng cấp, nếu muốn chiến lâu dài thì cứ để 100% ( mặc định) để tăng VIP, tầm ít nhất 1 tháng cho nâng VIP lên rồi chiến phương án khác. còn muốn thay đổi cậu đăng nhập vào zek xong chọn Retail Points Pool Report ở phần Bid Repurchase Preference có chỗ cho bạn để % đấy.

---------- Post added at 10:31 AM ---------- Previous post was at 10:29 AM ----------

hic sao bây h thấy nhiều người tuyển ref zeek vậy :|

Cậu cũng tuyển zeek đấy thôi :binhsua112:

Dạo này mọi người không sợ bị ref chơi xấu nữa hay sao mà phong trào tuyển ref nổi dậy tiếp nhỉ :D

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 10:58 AM ----------

Bạn mới nâng cấp, nếu muốn chiến lâu dài thì cứ để 100% ( mặc định) để tăng VIP, tầm ít nhất 1 tháng cho nâng VIP lên rồi chiến phương án khác. còn muốn thay đổi cậu đăng nhập vào zek xong chọn Retail Points Pool Report ở phần Bid Repurchase Preference có chỗ cho bạn để % đấy.

---------- Post added at 10:31 AM ---------- Previous post was at 10:29 AM ----------

Ủa, để 100% là lãi sẽ chuyển sang VIP hả, vậy mà hồi giờ cứ tưởng để 0% là lãi chuyển sang VIP còn 100% là lãi chuyển hết ra tiền chứ :D
Ak, nhân tiện cho mình hỏi là sau khi đủ 60 ngày zeek nó tự động chuyển hết point của mình sang VIP hết rồi sau đó mình mới nâng cấp đúng ko ? Hay là mình tự canh đủ 60 ngày rồi nâng cấp sau đó point của mình sẽ chuyển sang VIP vậy ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week