Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Các bợn cho mình hỏi là sau khi up silver xong thì theo hướng dẫn đặt ngay 0% như thế thì tuyến trên sẽ ko có xu nào vậy thì ref nên đặt ở chế độ bao nhiu % cho thỏa lòng đôi bên, nếu theo hdẫn thì giống kiu "vong ơn bội nghĩa" quá :binhsua17:

Các bợn cho mình hỏi là sau khi up silver xong thì theo hướng dẫn đặt ngay 0% như thế thì tuyến trên sẽ ko có xu nào vậy thì ref nên đặt ở chế độ bao nhiu % cho thỏa lòng đôi bên, nếu theo hdẫn thì giống kiu "vong ơn bội nghĩa" quá :binhsua17:

Cái đó là do nhu cầu của bạn thôi, thik lấy tiền thì o% , thik nuôi VIP thì 100%, cả hai đường thì 50%

Cái đó là do nhu cầu của bạn thôi, thik lấy tiền thì o% , thik nuôi VIP thì 100%, cả hai đường thì 50%
Đây là hdẫnn mình đọc đc:
Ngay sau Khi các bạn nâng cấp lên thành viên Bạc thì các bạn hãy đăng nhập vào tài khoản Zeekrewards của các bạn ,chọn mục Retail Profit Pool Report chọn chế độ 0% ở mục Buy More Bids with trong 2 ngày cho đủ tầm 2,5$ trong Cash Available lúc này các bạn mới đủ điều kiện để MUA VIP để tăng số VIP của bạn.

Vậy phải xử lý thế nào.....????

Đây là hdẫnn mình đọc đc:
Ngay sau Khi các bạn nâng cấp lên thành viên Bạc thì các bạn hãy đăng nhập vào tài khoản Zeekrewards của các bạn ,chọn mục Retail Profit Pool Report chọn chế độ 0% ở mục Buy More Bids with trong 2 ngày cho đủ tầm 2,5$ trong Cash Available lúc này các bạn mới đủ điều kiện để MUA VIP để tăng số VIP của bạn.

Vậy phải xử lý thế nào.....????

ý bác thế nào, muốn lấy tiền hay muốn VIP ?

ý bác thế nào, muốn lấy tiền hay muốn VIP ?

Mình muốn chơi lâu dài với nó nên mới hỏi để thỏa mãn cho cả trên và dưới, ko thui lại nhìu mâu thuẫn nảy sinh đó mà.... bạn có thể cho bik những ngày nào trong tuần đặt chế độ như thế nào cho hợp lý thì cho mình xin luôn nhé!

em nghĩ trước hết bác nên nuôi VIP lên tầm 700 thì upline bác có lợi rồi, sau đó bác để repurchase là 80% nhé

Mình muốn chơi lâu dài với nó nên mới hỏi để thỏa mãn cho cả trên và dưới, ko thui lại nhìu mâu thuẫn nảy sinh đó mà.... bạn có thể cho bik những ngày nào trong tuần đặt chế độ như thế nào cho hợp lý thì cho mình xin luôn nhé!

bi giờ không cần 2.5$ nửa nhé bác, bác có thể để 0% vào các ngày sinh lãi ít trong tuần gồm 3 ngày cho đủ 10$ để up silver tháng sau rồi các ngày còn lại 100% hết

bi giờ không cần 2.5$ nửa nhé bác, bác có thể để 0% vào các ngày sinh lãi ít trong tuần gồm 3 ngày cho đủ 10$ để up silver tháng sau rồi các ngày còn lại 100% hết
Vậy là yên tâm mà ko lo bị co-op gì đó hử bạn :binhsua17:

nếu mua 500 vip up silver thì sau đó mình nuôi vip set nuôi 100%
có cần làm gì nữa ko,có tốn phí gì nữa ko
với silver thì 1 tháng có thể nuôi đc nhiu vip
có wy định gì ko
thank

Mọi người cho hỏi 1 phòng net có thể chơi nhiều acc zeek được không? Dĩ nhiên là không ref cho nhau rồi. thank

nếu mua 500 vip up silver thì sau đó mình nuôi vip set nuôi 100%
có cần làm gì nữa ko,có tốn phí gì nữa ko
với silver thì 1 tháng có thể nuôi đc nhiu vip
có wy định gì ko
thank

Vẫn phải post ad như thường
Vẫn phải tốn phí hàng tháng như thường chứ ko fải 1 tháng
Ko có quy định nuôi đc bao nhiu vip với silver... chỉ là bạn muốn lợi nhuận cao hơn thì upgrade với các cấp bậc cao hơn mà thôi

Theo mình hỉu là như vậy ... đừng oánh mình nhé :binhsua17:

Sao thấy ai củng kêu up silver thế nhỉ? Mình vừa Up cho Ref xong bằng PZ vẫn bình thường mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week