Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
2 tháng phải cố gắng mà đc 150 VIP chứ 120 VIP thì ít quá, siêng năng tý rồi sẽ thu được kết quả tốt thôi! :D

sao em chiến 18 ngày mà được có 30point nhỉ
t7 cn t2 nó +1pint các ngày còn lại +2pint vậy làm sao 2 tháng >120pint được đây bác

MÌNH CHƠI FREE 2 tháng k úp lên Silver có nhận được xu nào từ nó không ta???????????????????????????
2 tháng đầu chơi free thì sẽ không mất gì nhé cậu !!! Không cần UP SLIVER !!! Sau khi point thường chuyển sang VIP thì bắt buộc cậu phải đầu tư vào 10$ để UP SLIVER thì mới có lãi nhé !!! vòng đời của VIP là 3 tháng !!! Trong 3 tháng mỗi tháng cậu phải UP SLIVER 1 lần !!! Có thể dùng $ trong zeek để up sliver trong tháng 2 và 3 nhé !!! NẾu nêu VIP thì để tiền yúi mà up hoặc chơi chiến thuật 80/20 cũng đc !!!

sao em chiến 18 ngày mà được có 30point nhỉ
t7 cn t2 nó +1pint các ngày còn lại +2pint vậy làm sao 2 tháng >120pint được đây bác

2% nhân với số points, t7 +CN thì 1% 60 ngày post liên tục sẽ quá 150VIP nhé :)

1,90+2,06+2,01=5,96 <-- zeek cộng point 3 ngày thế này liệu có bị sao ko nhỉ cái số nhỏ lệch thì ko nói, lỡ đâu số lớn thì sao ta???
Mà ko bít trong tương lai zeek có cho xài PP ko nhỉ????
Mình chỉ có $ trong PP mà ko có trong AP. Trong AP có nạp từ visa đc ko các bạn???

---------- Post added at 03:59 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

Cho hỏi cái nữa trong zeek có mục "NxPay eWallet System" <-- cái này hình như là tạo ví điện tử phải ko?
Mình có nên tạo cái đó ko?????????????

1,90+2,06+2,01=5,96 <-- zeek cộng point 3 ngày thế này liệu có bị sao ko nhỉ cái số nhỏ lệch thì ko nói, lỡ đâu số lớn thì sao ta???
Mà ko bít trong tương lai zeek có cho xài PP ko nhỉ????
Mình chỉ có $ trong PP mà ko có trong AP. Trong AP có nạp từ visa đc ko các bạn???

---------- Post added at 03:59 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

Cho hỏi cái nữa trong zeek có mục "NxPay eWallet System" <-- cái này hình như là tạo ví điện tử phải ko?
Mình có nên tạo cái đó ko?????????????
Bạn có thể dùng VISA để up zeek hay mua VIP cũng đc mà !!!

Mọi người cho mình hỏi vào đâu để bỏ cái tự động upgrade cho zeek trong AP vậy nhỉ? Bữa trước đọc ở đâu mà quên mất rồi, giờ lục lại thì mệt quá nên tiện hỏi ở đây lun ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week