Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
chia buồn với bạn vì đã gặp phải 1 thằng upline khốn nạn
nếu gặp mình 2 tháng trước thì giờ bạn đã khác :D

Thật ra mình vẫn có ý định tiếp tục bên zeek này! Nhưng vấn đề đang không hiểu là liệu tài khoản zeek kia của mình có thể xóa hay làm chác nào để lập lại 1 tài khoản trên IP cũ được không! Tại giờ dùng lại acc kia thì trả khác nào mình là thằng ngốc cả! ^^

Với cả như bạn nói bây giờ chứ mình thiết nghĩ với quy định mới về việc đóng 10$ hàng tháng với các tài khoản mới lập thì chắc là cũng hơi khó đối với các upline như cậu!

Thật ra mình vẫn có ý định tiếp tục bên zeek này! Nhưng vấn đề đang không hiểu là liệu tài khoản zeek kia của mình có thể xóa hay làm chác nào để lập lại 1 tài khoản trên IP cũ được không! Tại giờ dùng lại acc kia thì trả khác nào mình là thằng ngốc cả! ^^

Với cả như bạn nói bây giờ chứ mình thiết nghĩ với quy định mới về việc đóng 10$ hàng tháng với các tài khoản mới lập thì chắc là cũng hơi khó đối với các upline như cậu!
tài khoản kia ko xóa đc cũng ko dùng chung IP với tài khoản mới đc
mà bỏ cái acc đã chơi 2 tháng thí thật là phí
rất nhiều người đã chấp nhận bị xù tiền bonus còn hơn chơi lại 2 tháng

Khong xài thì bán lại cho tớ rồi bạn chơi cái khác đi - Pm yahoo vuotquatatca168 - nếu có nhã ý !:binhsua90:

Nếu bác muốn chơi lại thì tất nhiên là có thể rồi, nếu thông tin acc hiện tại của bác là thông tin thật thì hãy đổi sang thông tin giả hết đi, sau đó reset modem + Clear Cookie sạch sẽ cho máy, đợi hơn 24h nửa rồi (không cần đợi cũng được nhưng thích thì đợi cho chắc) tạo 1 PZ mới và 1 acc zeek mới với thông tin thật (làm vậy là để mọi thông tin 2 acc đều khác nhau). Rồi bác ở nhà chơi acc mới, còn acc cũ thì bác ra nét chơi, cứ up 10$ sau đó để 3 tháng rút tiền về.

Nhưng thật sự em khuyên bác không nên làm như z., vì chơi lại rất mệt công và theo thời gian thì sẽ lỗ đi vài tháng post ads đó

Tại sao phải chơi lại khi đã ròng rã vượt wa 2 tháng? cậu nghĩ mình là thằng ngốc nếu vẫn xài acc ư? vậy cậu đăng ký 1 acc mới nó không yêu cầu phải có upline chắc? Cứ tiếp tục chơi acc đó và quên mịa cái thằng upline khốn kia đi, coi như hiểu đc 1 kẻ không ra gì, cs này tự lo cho mình là chính thôi.

Tại sao phải chơi lại khi đã ròng rã vượt wa 2 tháng? cậu nghĩ mình là thằng ngốc nếu vẫn xài acc ư? vậy cậu đăng ký 1 acc mới nó không yêu cầu phải có upline chắc? Cứ tiếp tục chơi acc đó và quên mịa cái thằng upline khốn kia đi, coi như hiểu đc 1 kẻ không ra gì, cs này tự lo cho mình là chính thôi.
đồng tình quan điểm

:binhsua90:

Ai biết cách kiểm tra point của zeek hk?

nghe đồn zeek sắp ra up silver acc mới 40 $ ah mấy pro ko biết khi nào chính thức nhỉ

đang trong quá trình thử nghiệm. ko biết khi nào nó áp dụng :m020:

Có còn giữ cái bảng tính VIP trong 1 năm cho mình xin với :binhsua87:

ông nguyenkhanh gặp phải uplink sao mà chó thế k pít.nếu đang pí quá thì bảo ref cứ nâng cấp nhưng său phải rb lại chứ.cùng chia sẻ lọi nhuận mà.chứ chơi chó thế đâm cc cho nó chết mẹ nó đi.mẹ kiếp thằng uplink mất dạy

ông nguyenkhanh gặp phải uplink sao mà chó thế k pít.nếu đang pí quá thì bảo ref cứ nâng cấp nhưng său phải rb lại chứ.cùng chia sẻ lọi nhuận mà.chứ chơi chó thế đâm cc cho nó chết mẹ nó đi.mẹ kiếp thằng uplink mất dạy
Đúng đó,
Có link zeek của upline phía trên, đâm chết m. nó luôn đi,ghét nhất mấy cái loại chỉ biết nghĩ cho mình mặc xác ng khác sống chết thế nào

dao nay bi tien qua haizzz van chua rut duoc tien :((((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week