Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
ơ cái vụ lãi zeek có ai có 1 con số rõ ràng không, nghe nói cho chia lãi ra 1 tuần 2 đợt là 2-5 và 6-cn sẽ đạt max cho 2-5 và min 6-cn , mình nhẩm lãi max là 1.91% còn min là 0.9%, có bạn nào có con số % lãi khác mình không nhỉ:binhsua10:

Đấy là C chưa thấy cái lợi của tự mình give bids thôi, tìm hiểu xí đi . Khi C ngộ ra được điều ji thì t Zeek tự giật mình " Cộng" vào lun cho C thôi

Lợi như thế nào vậy pro? Chia sẻ cho anh em có kinh nghiệm chinh chiến với.

ơ cái vụ lãi zeek có ai có 1 con số rõ ràng không, nghe nói cho chia lãi ra 1 tuần 2 đợt là 2-5 và 6-cn sẽ đạt max cho 2-5 và min 6-cn , mình nhẩm lãi max là 1.91% còn min là 0.9%, có bạn nào có con số % lãi khác mình không nhỉ:binhsua10:

1.93 và 0.92. Mình tính theo số này thì kết quả khớp với thực tế.

dạo này zeek toàn cộng dồn 2 ngày mới cộng vip Repurchase ,mà mình để ý thì nó rất hay ăn gian trong việc tính ngày hết hạn , đa số mình đều mất 2 ngày lãi ...

Dep lúc vừa tạp acc là ăn nhiều nhất :D

p/s : mới reg lại acc mới, up silver ... zeek checking vs pz cả tiếng r chưa xong @@
Tại sao dep vào khi vừa tạo acc lại lợi hơn khi vừa chuyển VIP (sau 2 tháng tạo acc) vậy bạn ?

Mình dep khoảng 150$ thôi

Tại sao dep vào khi vừa tạo acc lại lợi hơn khi vừa chuyển VIP (sau 2 tháng tạo acc) vậy bạn ?

Mình dep khoảng 150$ thôi

Cậu nghĩ thử xem, 150$ dep ngay lúc đầu sau 2 tháng nó sinh lợi thành bao nhiêu $, dĩ nhiên là hơn so với 2 tháng sau mới dep rồi

Sau 2 tháng thì 150$ ban đầu đã gần như hoàn vốn, cậu còn tới gần 30 ngày ăn lãi nữa cơ mà. Sau 2 tháng mới dep thì lúc đó chưa hoàn đc tí vốn nào.

Cậu nghĩ thử xem, 150$ dep ngay lúc đầu sau 2 tháng nó sinh lợi thành bao nhiêu $, dĩ nhiên là hơn so với 2 tháng sau mới dep rồi

Sau 2 tháng thì 150$ ban đầu đã gần như hoàn vốn, cậu còn tới gần 30 ngày ăn lãi nữa cơ mà. Sau 2 tháng mới dep thì lúc đó chưa hoàn đc tí vốn nào.
Vậy vừa tạo acc up silver ngay thì cái Bonus Balance nó tính như thế nào vậy cậu ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week