Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Zeek dạo này hay xảy ra lỗi paid thế này lắm, hết ngày hnay mà không nhận được thì support đi cậu nhá, tớ còn bị 2 đợt nó piad đều thiếu $, support cái đợt sau nó trả đầy đủ liền!

Cần gì suport, cứ để đấy đến tuần sau nó lại paid ngay ý mà! (những trường hợp bị nợ, tuần sau nó paid trước tiên!)

đợt này không paid thì sp đợt sau nó mới trả cho mềnh hả chép lép
Ò, quyền lợi của mình mà, tại sao không support chớ...support cũng là để cho bọn nó biết mà fix lỗi:m190:

Nó hết $ thì fix bằng cách giề!
:m098:zeek hết $ thì chắc chẳng còn site invest nào có $:m098: nói chuyện kiểu cậu thì..:m098: tôi đâu có trả lời cậu mà cậu cứ nhảy vào phán nhể:m021:

:binhsua25::binhsua21::binhsua21::binhsua21::m044: Thôi lướt cho nó lành! Ko thì sợ hổ báo lắm! :m146:

Cho mình hòi: sau 2 tháng free thì ngày 1/7 points của mình đã chuyển sang vip, ngày 17 mình mới up silver. nhưng 30/7 mình lại lỡ request trả phí tháng rồi, vậy mình có mất 10$ phí đó không :|

Cho mình hòi: sau 2 tháng free thì ngày 1/7 points của mình đã chuyển sang vip, ngày 17 mình mới up silver. nhưng 30/7 mình lại lỡ request trả phí tháng rồi, vậy mình có mất 10$ phí đó không :|

Không, vẫn cứ đến ngày 17 nó mới thu tiền của bạn

Sao upgrade nó cứ ra Waiting on merchant provider to confirm your auction checkout payment Please wait...

hoài thế nhỉ, wait cả tiếng đồng hộ chả thấy động tĩnh gì, tắt thì mất luôn. Bó tay .

các bác ơi cho em hỏi cái em có 2 ref sau 20 ngày rồi mà 1 ref mới post ad được 5 ngày và 1 ref chưa post ngày nào....:binhsua51: thế có phải là bị đâm cc không:binhsua160: nếu phải thì em phải làm sao đây:binhsua80: giúp em với

Sao upgrade nó cứ ra Waiting on merchant provider to confirm your auction checkout payment Please wait...

hoài thế nhỉ, wait cả tiếng đồng hộ chả thấy động tĩnh gì, tắt thì mất luôn. Bó tay .
hôm nọ mình up nó chạy mãi, để máy đó rồi đi ngủ ;))

các bác ơi cho em hỏi cái em có 2 ref sau 20 ngày rồi mà 1 ref mới post ad được 5 ngày và 1 ref chưa post ngày nào....:binhsua51: thế có phải là bị đâm cc không:binhsua160: nếu phải thì em phải làm sao đây:binhsua80: giúp em với

không đâu cậu à người ta không post mà có phải dùng tiền bẩn đâu mà :D

đâm thọt gì cậu, không phải bận tâm đâu nó nghỉ chơi hoặc không có kiên nhẫn để theo thôi mà

mọi người cho tham khảo tí về ma trận 2x5 tí dc không.mình nge mọi người bảo hưởng từ ma trận 2x5 dc nhìu mà mình thấy mình thì có khi gần 2 tuần mới dc 10$ à.cũng lâu rồi hnay vào kiểm tra dc có 8.9$ à mà cũng gần 2 tuần rồi.mọi người cho biết thu nhập từ ma trận để a em tham khảo dc không.chứ mình dc chẳng là bao bùn quá

mọi người cho tham khảo tí về ma trận 2x5 tí dc không.mình nge mọi người bảo hưởng từ ma trận 2x5 dc nhìu mà mình thấy mình thì có khi gần 2 tuần mới dc 10$ à.cũng lâu rồi hnay vào kiểm tra dc có 8.9$ à mà cũng gần 2 tuần rồi.mọi người cho biết thu nhập từ ma trận để a em tham khảo dc không.chứ mình dc chẳng là bao bùn quá
zeekrewards chỉ cho ăn hoa hồng của Downline (cấp dưới) khi cả 2 đều đã nâng cấp (Upgrade). Tùy loại thành viên mà hoa hồng ở mức khác nhau!

- Các % được hưởng từ ref và matrix:

Silver: %5 tiền mua vip của F1, 2.5% của F2. Hưởng 20% phí tháng của F1 và $0.25 tiền matrix 2x5

Gold: 7% tiền mua vip F1, 3.5% của F2. Hưởng 20% phí tháng của F1 và được $0.35 với silver, $1 với gold và $1.5 với diamond tiền matrix 2x5

Diamond: 10% tiền mua vip của F1, 5% của F2. Hưởng 20% phí tháng F1 và được $0.4 với silver, $1.5 với gold và $3.5 với diamond tiền matrix 2x5

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week