Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Tình hình là hôm nay phải gia hạn tài khoản..đã vứt vào Subscription 10$..Nhưng hôm nay vào để gia hạn thì trong Subscription lại hiển thị dòng Set Aside for Subscription Payment from Earnings: ($21.14) ..Tại sao lại là 21.14$ mà không phải 10$ chuyển vào..Và tại sao lại dấu ngoặc ở 21.14
Khi tiến hành gia hạn bình thường thì đến phần Pay with Set Aside Funds for Subscription khi ấn continue thì nó ra thông báo này
Unfortunately, you do not have enough in your set aside funds to cover the subscription.

Please choose a different payment option.

Có pro nào giải thích dùm mình với

các bạn có nhận thấy zeek bắt đầu giảm lãi rồi ko , dạo này chia lãi toan 0,9 đến 1,9 à:binhsua10:

các bạn có nhận thấy zeek bắt đầu giảm lãi rồi ko , dạo này chia lãi toan 0,9 đến 1,9 à:binhsua10:
Tỉ lệ chia lãi này của zeek đã diễn ra được một thời gian rồi mà:m190:

Mình cũng theo dõi và thấy như thế 1 thời gian rùi. :binhsua30:Không biết Zeek làm ăn có tốt không?:binhsua33: Hi vọng Zeek sẽ ở lại lâu dài đẻ anh em chiến.:m186: Chứ Zeek mà ra đi thì... ối dời ơi sao mà khổ thế này, hồi hộp quá đi :binhsua144:

cho mình hỏi là chút nhé
ngày hết hạn silver của mình là 04/08/2012
nhưng mà hiện giờ mình chưa upgrade nhưng vẫn còn silver và dc chia vip hằng ngày
vậy khi nào mình mới hết silver vậy?
và muốn upgrade = account available thì phải làm sao?
chì mình với nhé :binhsua03:

cho mình hỏi là chút nhé
nhưng mà hiện giờ mình chưa upgrade nhưng vẫn còn silver và dc chia vip hằng ngày
up cho mọi người chỉ mình nè :binhsua10:

cho mình hỏi là chút nhé

Đến ngày thì up thoi, dù nó chưa hạ xuống free nhưng cứ tự giác đi
Muốn dùng cash up thì vào Pool detail Report (nói chung chỗ xem vip với $ ấy) bấm request check,chọn Pay for silver... ghi vào 10$, OK
Sau đó vào mục commission cash out report nó có ghi tháng nào chưa trả đó, bấm vào đó để trả phí

Tình hình là hôm nay phải gia hạn tài khoản..đã vứt vào Subscription 10$..Nhưng hôm nay vào để gia hạn thì trong Subscription lại hiển thị dòng Set Aside for Subscription Payment from Earnings: ($21.14) ..Tại sao lại là 21.14$ mà không phải 10$ chuyển vào..Và tại sao lại dấu ngoặc ở 21.14
Khi tiến hành gia hạn bình thường thì đến phần Pay with Set Aside Funds for Subscription khi ấn continue thì nó ra thông báo này
Unfortunately, you do not have enough in your set aside funds to cover the subscription.

Please choose a different payment option.

Có pro nào giải thích dùm mình với
Tình hình là tương tự như bạn này, chỉ khác là mình cho vào Subscription $38.
Nhưng khi gia hạn silver thì nó bào không đủ tiền, chech lại thì trong subcription chỉ còn 8$, mất đâu 30$ chả hiểu.

Đến ngày thì up thoi, dù nó chưa hạ xuống free nhưng cứ tự giác đi
Muốn dùng cash up thì vào Pool detail Report (nói chung chỗ xem vip với $ ấy) bấm request check,chọn Pay for silver... ghi vào 10$, OK
Sau đó vào mục commission cash out report nó có ghi tháng nào chưa trả đó, bấm vào đó để trả phí
thanks bạn nha :binhsua09:

Cố kiếm mớ vốn từ Zeek, để nó có mệnh hệ gì thì còn vốn mà chơi cái khác. Phụ thuộc quá nhiều vào Zeek cũng không ổn

Lãi 6/8 chia lâu rồi mà.

Retail Profit Pool Award for : 8/6/2012
Retail Profit Share Resulted in an award of $29.84 with 80% in Repurchase. $5.97 in cash award, and 23 in purchased bids.

Zeek thu thêm 38$ tiền j đây ko biết nữa, đợi News xem thế nào vậy :)

Tiền ở trong Ngoặc tức là âm tiền nhé các bạn

Lãi 6/8 chia lâu rồi mà.

Retail Profit Pool Award for : 8/6/2012
Retail Profit Share Resulted in an award of $29.84 with 80% in Repurchase. $5.97 in cash award, and 23 in purchased bids.
sao mình chưa có nhỉ chắc zeek nó quên mất mình rui` có ai chưa có hok:m147:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week