Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
bên đấy chậm hơn vn 11 tiếng => 11:00 am thứ 2 các bạn rút vẫn được.............

ví dụ hôm nay bác request thì bác cứ tính ngày thứ 2 thứ 3 (tức là thứ hai tới rồi thứ hai tới rồi tới nửa) là sẽ được pay, vì vậy mới nói là CN request cho nó nhiều tiền nhất có thể đó
vẫn có thể chậm đó bác

Chính xác là nên request trước 11h sáng CN hay 11h sáng thứ 2 để rút max tiền 1 lần vậy bạn?

Chính xác là nên request trước 11h sáng CN hay 11h sáng thứ 2 để rút max tiền 1 lần vậy bạn?
Nếu người đẹp không quan tâm đến được paid trễ hay sớm thì cứ rút theo 2 phương án trên (CN hay T2) còn nếu đủ min ngày thì cứ ngày nào rút luôn ngày đó

Dạo này thấy zeek chia lãi có 5% ah. nản ghê. thường thấy 10%

:m098: chém gió chết mẹ nó hết gió rầu :m098:

Cứ đúng 1 tuần rút 1 lần nếu đủ minpay thì khi nào rút cũng max tiền hết.Vì tuần nào chẳng như tuần nào.:D
Nếu tích >1 tuần mới đủ minpay thì đợi sáng thứ 2 rút thì được nhiều nhất vì nó vẫn tính vào lệnh rút của tuần trước và 2 tuần sau thì paid!

Thuong thi zeek pay ve bank la bao nhiu ngay trong bank moi co vay may pro
Voi lai Cash Avai ko du 25$ nhug Dep Vip vao dc zeek cho an hoa hong .....$ do rut dc ko

Cứ đúng 1 tuần rút 1 lần nếu đủ minpay thì khi nào rút cũng max tiền hết.Vì tuần nào chẳng như tuần nào.:D
Nếu tích >1 tuần mới đủ minpay thì đợi sáng thứ 2 rút thì được nhiều nhất vì nó vẫn tính vào lệnh rút của tuần trước và 2 tuần sau thì paid!

Câu này trúng ý mình hỏi rùi nè :binhsua03:
Vậy là rút ngay trước 11h sáng thứ 2 thì vẫn kịp để 2 tuần sau tiền về, rút sớm thì ít tiền mà thời gian chờ đợi như nhau thì chi bằng rút trễ chút cho nó nhiều . Thx pờ rào:">

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week