Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Dạo này hết vấn đề thảo luận rồi nhỉ! Toàn đề cập đến chia lãi chậm của Zeek. Đấy là vấn đề của Zeek và nó sẽ cập nhật thôi mà! :m018:

sao các bác cứ nhìn cái ngày đấy làm gì nhỉ?chơi mãi rồi mà ko biết xem cái Detail mới là ngày chia lãi của nó à.

zeek đang cải cách bộ máy lại cho nó hoạt động trơn chu hơn, hy vọng loại hết các cheater :|

các bạn ơi nó không up vip lên cho mình , acc mình chơi dc 60 ngày rồi dc 148 vip mà không thấy hiện tượng gì cả
làm sao đay các pro ơi giúp mình với

các bạn ơi nó không up vip lên cho mình , acc mình chơi dc 60 ngày rồi dc 148 vip mà không thấy hiện tượng gì cả

đã dep $10 vào upgrade silber chưa?

Chờ 1 - 2 ngày nữa đi, vào Update Information xem ngày cậu reg nhé!

Phải xem ngày up VIP là ngày nào? Hết 60 ngày rồi nhưng nó chưa chia lãi đến ngày đó (VD ngày 22 chẳn hạn) thì nó chưa up VIP lên cho!
Cứ yên tâm, ko phải xoắn xít hết cả lên!

ko phải đủ 60 ngày là nó up đâu,mà đủ 60 lần chia lãi nó up đó bạn,thông tin này là chuẩn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week