Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Cám ơn bạn, vì mình là SV ở trọ nên ở phòng mặc dù có mạng nhưng vẫn là wifi bạn ơi, vậy có cách nào để zeek không bann không, hix.
Với cho mình hỏi thêm là mình đã được zeek cộng point 2 lần rồi mà chỉ là 2.85 point thôi. Với số điểm như thế thì sau 60 ngày làm sao được ~ 150 point bạn :d

liệt kê số point 4 ngày đầu tiên bạn nhận đc thì mới biết là sau 60 day có đủ 150 vip hay ko ;))

Sắp ra mắt tool spam ad trên toàn bộ tất cả các ad revenue của zeek, ai ủng hộ không nhỉ :m131:
Em ko ủng hộ! ;))

Cám ơn bạn, vì mình là SV ở trọ nên ở phòng mặc dù có mạng nhưng vẫn là wifi bạn ơi, vậy có cách nào để zeek không bann không, hix.
Với cho mình hỏi thêm là mình đã được zeek cộng point 2 lần rồi mà chỉ là 2.85 point thôi. Với số điểm như thế thì sau 60 ngày làm sao được ~ 150 point bạn :d
Càng về sau points càng tăng lên cậu!

Nó chạy vô đâu là do cậu điều chỉnh % ý! 100% nó vô VIP, 0% nó vô Cash Available! Nó được thống kê ngay dưới luôn!

vậy là chỉnh nó chung với tiền lãi hàng ngày luôn hả?

có pro nào post ad ở Buckeyead không? dạo này post mà ko thấy list đâu

các bác ơi của em nó có hiện dòng này
Retail Profit Pool Award for : 5/21/2012
Retail Profit Share Resulted in an award of $5.82 with 100% in Repurchase. $0.00 in cash award, and 5 in purchased bids.
nhưng VIP ko thấy tăng là sao vậy :-?

chán vãi.mới chia đến 21.ai đc chia 22 vào nói cho tớ biết để tớ xem point vs.

Mình nghĩ nó chia mọi người đều vậy, rồi nó cũng bù thôi. Chưa thấy nó bỏ qua ngày nào bao giờ. :))

mình cũng đc chia ngày 22 rôi,ref mình thì chưa đc chia ,bình thường mấy ngày trước nó đều đc lãi sớm hơn mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week