Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
điện rồi . nó kêu đang bận túi bụi . em sẽ cố gắng hết sức :binhsua162:. Hay là chúng tôi đã cố gắn hết sức nhỉ.:binhsua28: Nghe không rõ nữa :binhsua29::binhsua29:

Bác lại chém e gọi rùi mà nó chưa mở support thì phải :D

điện rồi . nó kêu đang bận túi bụi . em sẽ cố gắng hết sức :binhsua162:. Hay là chúng tôi đã cố gắn hết sức nhỉ.:binhsua28: Nghe không rõ nữa :binhsua29::binhsua29:

gọi lại hỏi cho rõ đi bác ;))

Đúng là lần nào đến đợt paid của Zeek lại là 1 lần anh em được có cảm giác hồi hộp , rồi vỡ òa! ;))

Lần này đặc biệt hơn! :)

ôi cái đệt lúc nãy có thằng nào nháy máy mềnh hoá ra là thằng này.
đã nói là chúng tao sắp pay rồi còn goị cái loàn à :m131:

A hahahahahahahah..........:):):):):)

Cuối cùng tới giờ zeek vẫn chưa pay các pro ơi...X_X X_X X_X

---------- Post added at 05:34 PM ---------- Previous post was at 05:33 PM ----------

có ai đc zeek chia lãi ngày 26 tới 3 lần liền ko,sao bảo fix lỗi rồi mà.

Triệu chứng của bệnh truyền nhiễm scam sắp đến giai đoạn cuối đó cậu à...

Pay chưa bà con . không biết tới khi nào , có mấy chục $ mà chờ mệt kinh :binhsua37:

Tình hình sau 1 ngày chờ đợi, check mail cũng như vào 4rom cuối cùng cũng đuợc đền đáp.
kết quả là không thấy gì. hiazzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz :binhsua33:

Hôm nay sao nó + lãi ngày 26 2 lần nhỉ :binhsua39:

Zeek làm anh em mất ăn mất ngủ cả đêm hôm qua tới giờ . May mà 1 tuần có 1 lần pay , chứ không thì không biết anh em có đủ sức khỏe để theo em nó không :binhsua37:

Mình cũng đc cộng 2 lần ,có acc còn đc cộng 3 lần.
Đợt này zeek nhiều biến động quá

ADC cũng biến động trước lúc ........ ( từ scam này tế nhị không dám nói ) :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

lạy chúa....xin người cứu Zeek .... là Người cứu con ...và tất cả anh em .....thoát khỏi cảnh nợ nần
Amen
:binhsua37: :binhsua37: :binhsua37:

Pro nào dịch chuẩn dịch giúp anh iem với chứ để thằng GC dịch như phìu :

The Zeek Geeks are working on several aspects of the database and sailing over the company pool to the SSD San servers for maintenance and optimization tonight at 2am.

Currently the RPP is running for yesterday.
The company pool is still 3 days behind waiting for

The bids and points to be distributed. They are both still working and they are both still behind…but they are not working on the same Day – so it looks really bizarre…but
All is well…the points will post and you will receive the same 90 days on your calendars when they do.
Again…

■The points ARE posting…just slowly and 3 days behind.
■The RPP is posting…just slowly and 1 day behind.
■The reason it LOOKS WEIRD is only because it is out of synch but it’s totally working fine.

Just keeping you in the loop will update you again soon.
PLEASE DO NOT SUBMIT AN AFFILIATE SERVICES SUPPORT TICKET OR CALL AFFILIATE SERVICES ON THIS MATTER.
Thanks…d

:binhsua33:

lạy chúa....xin người cứu Zeek .... là Người cứu con ...và tất cả anh em .....thoát khỏi cảnh nợ nần
Amen
:binhsua37: :binhsua37: :binhsua37:
Chúa nói : Tao cũng đang cầu nguyện đây nè . Cùng lắm chúng ta ra đê tập thể vậy cho mi thấy mặt ta luôn :binhsua41:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week