Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Min pay của Zeek là bao nhiêu $ vậy các pro. Mới chơi, định rút thử một lần xem sao nào.

:m083::m083::m083::m083::m083::m083::m083::m083::m083::m083:

cái 2 khách hàng 1 tháng là sau z mọi người
ko nuôi vip có cần như z ko

tức là bạn phải có 2 khách hàng active bên Zeekler đó, min cho mỗi khách hàng active mỗi tháng là 25USD nhé

:dance: :dance: :dance: :dance: :dance: :dance:

tức là bạn phải có 2 khách hàng active bên Zeekler đó, min cho mỗi khách hàng active mỗi tháng là 25USD nhé

cái này cũng đang chờ xem nó thông báo cụ thể như thế nào nếu thật sự áp dụng thì gây ko ít khó khăn cho những người mới chơi sau này!!!!!!!!!!!!!!!!!

cái này cũng đang chờ xem nó thông báo cụ thể như thế nào nếu thật sự áp dụng thì gây ko ít khó khăn cho những người mới chơi sau này!!!!!!!!!!!!!!!!!

nó có thông báo tháng 07 sẽ áp dụng rồi đó bạn hiền

Chỉ áp dụng với những acc trước ngày 31/3/2012 thì phải, ko rõ tính 31/3 là tính ngày đăng ký hay ngày up silver

ze

Giờ mình mới chơi Zeek thì chiến lược như nào nhỉ?
Đang có 200$
Các bác cho ý kiến với

Thanks

đúng rồi: Silver max 1K, Gold max 5k, Diamond max 10k

max đây là tiền mình mua trực típ từ STP hay PZ còn Vip sinh ra hằng ngày thì vô tư con gà mái nhé

vậy vip sinh ra thì mình thoải mái tái đẩu tư mà ko có max đúng ko bạn

Chỉ áp dụng với những acc trước ngày 31/3/2012 thì phải, ko rõ tính 31/3 là tính ngày đăng ký hay ngày up silver

Tính từ lúc cậu có khách hàng đầu tiên từ Co-op ngày xưa (nay đã bỏ)(nghĩa là nếu cậu có customer bên Co-op trước ngày 31/3 thì mới trong diện áp dụng) ,

cho hỏi tý mình có 1 ref rút nhầm qua SEC, nó hẹn 4-6 trả hôm nay nó refund cho mình rút lại thì sau bao lâu nhận được qua PZ?

cho hỏi tý mình có 1 ref rút nhầm qua SEC, nó hẹn 4-6 trả hôm nay nó refund cho mình rút lại thì sau bao lâu nhận được qua PZ?

theo đúng trình tự bình thường (2 tuần tính từ sáng thứ 2 tuần kế tiếp giờ Mỹ)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week