Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Các bạn cho mình hỏi nếu reg acc để lấy bids thì nên reg theo link nào để có nhiều bids ? Mình reg theo link get20second mà sao thấy bid trong "Bids That Generate Points" để give bid thì ít quá, nó toàn cộng vào "Current Bid Advance" là sao nhỉ? Có bạn nào biết hướng dẫn mình cái vụ tự reg acc để give bid với nha, acc mình để 80% mà cả tuần nay vip ko tự tăng, chỉ thấy vip die thôi, nóng ruột quá :((

Zeek chưa paid hả mọi người ?

hi mấy bạn

mình muốn chơi zeek và nghe nói khi làm downline thì upline tặng 10$ để up lên bạc. Nay mình để lại mail bạn nào tin tưởng thì gởi link ref qua cho mình nha.

[email protected]

---thank---
bạn làm downline cho mình thì mình tặng bạn 20$:binhsua57:sp tận tình và còn khuyến mãi cho bạn cái zeek toàn tập về cho bạn tham khảo nữa

chỉ admin mơi biết bao giờ nó paid thôi, các bố nhiều tiền hóng quá,

Các bạn cho mình hỏi nếu reg acc để lấy bids thì nên reg theo link nào để có nhiều bids ? Mình reg theo link get20second mà sao thấy bid trong "Bids That Generate Points" để give bid thì ít quá, nó toàn cộng vào "Current Bid Advance" là sao nhỉ? Có bạn nào biết hướng dẫn mình cái vụ tự reg acc để give bid đc nhiều với nha, acc mình để 80% mà cả tuần nay vip ko tự tăng, chỉ thấy vip die thôi, nóng ruột quá :((
Ko ai tl câu hỏi của mình à :(

cho mình hỏi bên zeekler có 2 loại bid, ko biết customer mua bid loại nào thì mình dc hưởng commision nhỉ. Dag tính nhờ người reg acc zeekler mua bid để dc hưởng thêm commision

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week