Spotlight Tổng hợp kiếm tiền cho android ngon nhất.

vandunghpat09

Junior
Reactions
34
MR
0.095
1)
Note: Chỉ dành cho android nhé!
Mới tìm ra cái app này,lúc đầu thấy khá phức tạp nhưng sau một hồi mày mà thì nó cũng chẳng khác gì những app kiếm tiền khác,có khi còn dễ hơn và đặc biệt kiếm $ cực ngon!.App đăng nhập bằng fb,kiếm $ bằng tải app,xem video,giữ và mở app hàng ngày nhận $ và mời bạn bè trên fb vì thế ai có nhiều bạn bè dùng android trên fb sẽ rất lợi vì mỗi ngày đc mời 50ng và 0.01$/ng.như thế ngày ắm ngon 0.5$ chỉ trong vài phút! (Chỉ cần mời ko cần ng đó chơi hay không cũng đc 0.01$,và app nó sẽ tự nhận dạng bạn bè dùng android và liệt kê danh sách sẵn cho mình,quá dễ dàng!)
Một phần khiến app này kiếm $ dễ là trong mục Vungle là mục xem video,mỗi video 15s và đc 0.01$.m.n xem xong thì lại ấn tiếp nhé,nó có liên tục,lúc nào ấn 3-4 lần mà ko có video nữa thì mới thôi,như thế ai chăm chỉ thì số $ kiếm đc trong ngày 1-2$ là ít.
Ở phần Lucky picks,cái tên nói lên tất cả rồi.chỉ chọn một số ng may mắn nhận thưởng thôi nên ai muốn thử thì cứ cài đặt trong đó,còn Premium picks thì có bao nhiêu app trong ngày nó sẽ hiện luôn bên góc phải màn hình,đỡ phải đào bới tìm kiếm như những app kiếm $ khác và 1 điều đặc biệt là chỉ cần giữ app và mở lên thì mỗi ngày sẽ nhận đc $ tùy theo giá trị app
Như thế có thể nói app này dễ kiếm $ nhất rồi,chủ yếu mọi người kiên trì thì một tháng m.n sẽ bất ngờ về số $ kiếm đc.Vì dễ nên phải 10$ m.n mới rút đc,cũng ko sao,rút tròn luôn
Có thể rút về paypal,amazon,xbox,fb gift card...
M.n ai chơi thì nhập code : AE01916 ủng hộ mình nhé! Như thế cả 2 sẽ nhận đc 0.3$ ! Còn đây là link ch play:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.whaff.whaff
Chúc m.n kiếm đc thật nhiều $!
2)
Còn 2 phần mềm nữa là Waypedia và Cashpirate m.n vào đây xem nhé:
MỘT SỐ KINH NGHIỆM RÚT RA SAU VÀI HÔM CHƠI ỨNG DỤNG KIẾM TIỀN NÀY XIN CHIA SẼ VỚI ANH EM
- Các ứng dụng( app ) do phần mềm cung cấp trong một ngày không dưới 10 app.mỗi app sau khi cài đặt xong và mở ra ít nhất 10s sẽ dc trả 65 coins vậy một ngày 1 nick sẻ có ít nhất tầm 800 coins tương đương 0,8 $
- Các app có thể xuất hiện bất cứ thời điễm nào trong ngày nhưng theo dõi của e thì thường rơi vào các khung giờ (8h sáng, 11h trưa, 22h tối).về khung giờ chính xác e cũng ko chắc chắn lắm vì ko thể cả ngày lúc nào cũng mở ra xem
- Các app có dung lượng rất nhỏ,đa phần dưới 1Mb nên cài đặt rất nhanh ko tốn thời gian tải.sau khi cài xong mở ra ít nhất 10s và sau đó có thể gở bỏ
- Sau khi các bác kiếm đủ 2500 coins thì nên chuyên sang tài khoản Paypal cho chắc chắn.Rồi lại tiếp tục kiếm tiếp các đợt coins khác.Không nên tích nhiều mới chuyển vì có chúa mới biết khi nào cái này nó phá sản,cứ phải được đâu chuyển hết sang Paypal cho chắc chắn cái đã :D
-Bác nào có nhiều máy thì thu nhập nhân theo số máy
Và điều quan trọng nhất là các bác phải chịu mở nó lên vọc thử để biết về nó chứ vừa tải về thấy khó dùng lại ghở ngay là không ăn thua rồi.Quan trọng hơn nữa là phải vào để cài app thì mới có thu nhập,cài xong 1 cái tiếp tục load nó sẻ hiện ra cái tiếp theo bởi vì nó có nhiều app để cài nhưng ko hiện ra 1 lúc.đôi khi nó hơi lac 1 chút vì vào các khung giờ hiện app có nhiều người vào quá,chơi thử 1 hôm là biết hết thôi

TÍCH CỰC bấm " OverView" liên tục trong những cung giờ trên để có app cài các bác nhé (8-9h; 11h-13h; 22h-14h) hoặc nhiều cung giờ khác nữa mà e chưa phát hiện.Cứ tích cục Show hàng là có app.xin đưng xót ruột :D
Sau khi tải phần mềm về các bác làm như sau:
1,Điền tên gmail và mật khẩu
2,Điền "VXFYSU" để hoàn tất đăng ký 3, sau khi cài xong hãy cài đặt những phần mềm ở trong đó,càng cài nhiều tiền càng nhiều.có một số phần mềm ko cài được do Việt Nam mình nó không hổ trợ.phần mềm rất nhẹ,chỉ chưa tới 1Mb nên cài nhanh.Lưu ý,khi cài xong phần mềm hãy mở lên ít nhất 10s để xác nhận cài đặt
Nguồn :GMB

Kiếm tiền trên Smartphone với Waypedia

Chắc hẳn các bạn đều biết CashPirate trên Android,app Waypedia cũng tương tự nhưng có nhiều ưu điểm hơn cashpirate,bác nào chưa biết mình xin mạn phép hướng dẫn luôn, không dài dòng nữa đầu tiên các bạn vào Chplay search Waypedia

-Mở app lên ở khung đăng kí điền đầy đủ,ở mục Referral Code các bạn nhập "QLQdL" để được 50 bonus point (không nhập thì ko đc 50 point rất là tiếc)
Tải xong mở app ra vuốt bên trái vào mục Earn points để ăn điểm

-Những app xanh 5point tải xong được lead liền

-Những app tím 8point yêu cầu phải để trên máy 3 ngày mới đc,mẹo nhỏ nên gom những app tải trong ngày đó bỏ vào cùng thư muc để dễ quản lí

-Mỗi ngày có khoảng 5-10 app trở lên để ăn,muốn ăn nhiều thì có thể fake ip nhưng mình không khuyến khích vì có thể bị band nick
VÀ KHÔNG PHẢI SHOW NHƯ CASH PIRATE VÀO LÚC NÀO CŨNG ĐƯỢC
-Minpay là 2,5$ , khi các bạn đủ 250 point là có thể redem

BS chiến ngon ko bác, mà bác có proof chưa
cũng tạm bác à, có chút thủ thuật nhỏ, bác có thể mượn máy của người khác sau đó lập nick mới điền code nick chính của bác vô, nhận được 0,3$ luôn, còn fake id thì e chưa thử

thứ 1 là 2 thằng này có lâu lắm rồi
thứ 2 là waff app cứ thứ cài xem nửa năm đã đủ min 10$ của nó chưa
thứ 3 là thằng waypedia nó lỗi tuần nay rồi.
Kuyển ref thì cũng phải kiếm cái gì ra hôn 1 tí. lố bịch.
trả biết gì về nó cũng bày đặt viết bài.

thứ 1 là 2 thằng này có lâu lắm rồi
thứ 2 là waff app cứ thứ cài xem nửa năm đã đủ min 10$ của nó chưa
thứ 3 là thằng waypedia nó lỗi tuần nay rồi.
Kuyển ref thì cũng phải kiếm cái gì ra hôn 1 tí. lố bịch.
trả biết gì về nó cũng bày đặt viết bài.
không phải đâu bác, chẳng qua phải có thủ thuật chơi, cái waypedia 1 ngày bác phải gỡ nó ra, đến hôm sau mới đăng nhập lại được và lại có app như thường, sau đó nó lại bị lỗi, lại gỡ đi tải lại, cái cashpitare thì vẫn kiếm ngon, tuần nay nó nhiều app lắm, nó thường ra vào lức 12h-1h trưa ấy, tuy nhiên bác phải tích cực nhấn OverView, sau đó nhấn "Show All ofers" tiếp tục ấn " show ofers" cứ nhấn độ 10 lượt như vậy, đến khi quay lại đảm bảo có app cho bác

không phải đâu bác, chẳng qua phải có thủ thuật chơi, cái waypedia 1 ngày bác phải gỡ nó ra, đến hôm sau mới đăng nhập lại được và lại có app như thường, sau đó nó lại bị lỗi, lại gỡ đi tải lại, cái cashpitare thì vẫn kiếm ngon, tuần nay nó nhiều app lắm, nó thường ra vào lức 12h-1h trưa ấy, tuy nhiên bác phải tích cực nhấn OverView, sau đó nhấn "Show All ofers" tiếp tục ấn " show ofers" cứ nhấn độ 10 lượt như vậy, đến khi quay lại đảm bảo có app cho bác
1 ngày bác kiếm được bao nhiêu từ mấy app android thế =]]

1 ngày bác kiếm được bao nhiêu từ mấy app android thế =]]
còn mấy trò nữa nhưng không dám share vì mấy cái đó nó không được là bao, cái whaff thì rút lần đầu thì cũng khá nhanh, con vè sau thì cũng hơi lâu, còn 2 cái còn lại nếu chăm chỉ và làm theo phương pháp kia thì tầm 3 ngày là đạt min pay bác ak

cũng tạm bác à, có chút thủ thuật nhỏ, bác có thể mượn máy của người khác sau đó lập nick mới điền code nick chính của bác vô, nhận được 0,3$ luôn, còn fake id thì e chưa thử
mình cài nên BS đến lúc đăng nhập thì nó văng ra ngoài

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week