Tutorial [Tổng hợp] Kiếm tiền free với game Nga

đã ref cho thớt mấy site
thank cau nhe :D
ma minh de link ref cho vui chu' may site nay phai dau tu thi upline moi dc 10% con minh thi mang site ve cho moi nguoi choi free kiem them chut dinh do ma :D nen cung co' dc cai gi dau :oops:

Mấy trò này giờ nở rộ quá ha. Chúc thớ chơi vui.
Site Nga nhiều vô kể, Vốn ít vẫn chơi tốt và chơi khá vui. Có điều đầu tư thì phải theo nó hơi lâu.
CHơi Free thì cốt yếu phải chăm chỉ. Hàng ngày vào nhận bạc Bonus. Khoảng 1-2 tháng sẽ rút đc những xu lẻ đầu tiên
Sau đó thu nhập sẽ tăng dần từng ngày. Site sống càng lâu càng có thu nhập nhiều
Nhưng không giàu đc nhờ loại hình này đâu nhé.

có 1 số site mới đấy, cập nhật bên blog của tui đó
ok nếu có site mới cậu cứ post link lên đây mình sẽ để luôn link đó lên #1 cho anh em dễ cập nhật. Cái này anh em toàn chơi free nên upline đâu có đc cái gì đâu :D Nhưng cứ cập nhật càng nhiều càng tốt cho anh em kiếm thêm.
Cái này chắc cũng chỉ lụm bạc cắc thôi nếu sống lâu thì mới kiếm đc nhiều nhưng thấy vui vui cái trò thưởng hàng ngày nên cứ chơi cho vui :D

dùng chrome rồi mà nó không dịch được hoàn toàn web, chả biết deposit kiểu gì và tỷ lệ chuyển đổi thế nào
để nạp tiền bạn click trực tiếp cái chữ bên trái hình "ĐỒNG VÀNG" tức là Bạc. Rồi nạp tiền bạn muốn nạp. Qua 2 cổng là webmoney và payeer
Giá khoảng 1$ = 35 rub. 1 rub = 100 vàng (bạc) => nếu cậu nạp khoảng 2$ thì là 70 rub = 7000 bạc. Rồi cậu mua Khủng long và thu hoạch hàng ngày. Kiểu vậy đó :D

ok nếu có site mới cậu cứ post link lên đây mình sẽ để luôn link đó lên #1 cho anh em dễ cập nhật. Cái này anh em toàn chơi free nên upline đâu có đc cái gì đâu :D Nhưng cứ cập nhật càng nhiều càng tốt cho anh em kiếm thêm.
Cái này chắc cũng chỉ lụm bạc cắc thôi nếu sống lâu thì mới kiếm đc nhiều nhưng thấy vui vui cái trò thưởng hàng ngày nên cứ chơi cho vui :D
không biết nên đầu tư nhiều không nữa, lượng 1 vòng thấy có site sống từ 2011/02/21 tới giờ.

không biết nên đầu tư nhiều không nữa, lượng 1 vòng thấy có site sống từ 2011/02/21 tới giờ.
cái này thì thuộc dạng lâu dài nên cũng ít site scam. Nhưng cũng giống HYIP có 1 số admin uy tín sau 1 thời gian (khoảng vài tháng) họ sẽ mở thêm site để duy trì cả list dự án của họ. Giống như site công viên khủng long kia là phiên bản 3 của admin có 2 site sống trước cả năm và vẫn hoạt động :D
Mình cũng tính đầu tư mà đang dồn tiền mua xe cho chị gái đi làm nên chưa bỏ tiền ra chơi đc :D

đã dep 140rup thớt có RCB thì thông báo để e đầu tư thêm :confused:
mình vẫn chưa thấy đc bonus rcb từ bạn nên chưa biết thế nào. Để minh xem như thế nào đã nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week