Tutorial [Tổng hợp] Kiếm tiền free với game Nga

Mấy cái site nga này là chúa lừa đảo, được khoảng nửa tháng ôm 1 cục tiền là nó die liền, vây nên anh em mình mạnh tay cheat nó thôi không gì phải ngại ngùng. Nó lừa mình thì mình lừa lại nó thôi. 49 gặp 50

Mấy cái site nga này là chúa lừa đảo, được khoảng nửa tháng ôm 1 cục tiền là nó die liền, vây nên anh em mình mạnh tay cheat nó thôi không gì phải ngại ngùng. Nó lừa mình thì mình lừa lại nó thôi. 49 gặp 50
chuẩn :D , mấy site này cũng giống PTC, anh em ăn đc cứ ăn khỏi nương tình :)

Kinh nghiệm của mình khi chọn site để chơi free thì không nên chơi cái site nào bắt nộp tiền vào mới rút , vì rất phí time mà chưa chắc đã hoàn lại vốn . Đã quyết định đầu tư thì bem ngay từ đầu mới,khai trương chứ tội gì phải chơi kiểu đó :D . Các bạn cố bỏ 1 chút thời gian xem khi chơi nó có sản phẩm sinh lãi không ? Tỉ lệ sinh sản phẩm trong 1 h là bao ? Tỉ lệ tái đầu tư là bao nhiêu ? Đặc biệt là có trò oẳn tù tì không ? Cái cuối cùng là đặc biệt quan trọng trong khi cheat của mình :D . Đó là kinh nghiệm của mình :D . Anh em chia sẻ thêm để tích cực ăn tiền bọn nga ngố nào :D

Các bác cheat thường OTT để chuyển tiền trá hình đó mà :D
Các site bắt nạp phí thì thường là scam nhưng cũng có 1 số site vẫn thanh toán tốt. Tốt nhất các bạn nên hỏi ý kiến mọi người trước khi quyết định có nên đập tiền vào để rút về hay ko :)

Mình đang chuyển hướng sang sưu tầm và hướng dẫn các bác newbie về các site Nga (PTC, Job, ...) để kiếm vài $ / ngày uống cafe.
Tuy giá có thấp nhưng đc cái min pay gần như ko có, làm xong ngày nào pay auto ngày đó nhanh gọn :D
Đang sưu tầm và tổng hợp sẽ update topic khác sau.
Hi vọng tạo đc nhiều hướng cho anh em kiếm thêm chút đỉnh :D Dự án đầu tư site Nga ko triển vọng lắm, chơi free thì tạm, còn đầu tư thì rủi ro cao nên tốt nhất cứ bỏ công sức cày quốc cho tiền vào túi chắc chắn :D

P2186796
đây thank bạn nhé
Congratulations, your transaction is sucessfully completed.

Transaction №3208377
Amount: 5.00 p
Amount to receive: 5.00 p
Status: Completed

Payeer cua minh : :)
P2070211

Congratulations, your transaction is sucessfully completed.

Transaction №3228381
Amount: 6.00 p
Amount to receive: 6.00 p
Status: Completed
Hàng về hàng về trả lại tiền bạn nhé thank nhìu

bác captchater dạo này không thấy post site mới cho anh em chiến nhĩ , tuy bác nói dạng site này scam nhiều nhưng cũng có 1 số site đầu tư ngon lắm mà ;) mong thêm nhiều site mới của bác. thank bác nhiều

@captchater: sau hơn 2 tuần reg acc các site Nga theo bác thì h em nản r . Để wa cái hướng làm job site Nga mà bác đang chơi thử xem sao :))
:D mình thì giờ cứ tạo acc vất đó 1 tuần vào thu 1 lần chứ ko vòa hàng ngày nữa. 1 tuần 1 lần cũng thu đc 100 rúp 1 phát :D
Mình đang tổng hợp các site PTC và job Nga , mới đc khoảng hơn 20 site chưa có thời gian để tổng hợp thêm. Để vài bữa nữa có thời gian rồi mình kiếm thêm. Dủ 50 site thì lập topic hướng dẫn 1 thể:D
Anh em vui lòng đợi nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week