Help [Tổng hợp] Kiếm vài $ 1 ngày bằng các site job pay = $

uhm tập trung làm site dollarsincome để tăng rank nhanh thanh toán và giá cả cũng ok :D
site kia thì để kia nào ngốn hết job bên dollar trước đi ^^

:binhsua85: nghịch tí cho vui thôi
chưa thấy proof của thớt cũng chưa hứng
rank tăng nhanh minpay giảm cũng k đc bao nhiêu
hóng ae thế nào cái

site đầu tiên của thớt bên forum nước ngoài nó than quá trời vì không pay , không biết VN mình ra sao , mình cũng chơi mấy ngày thấy vậy cũng nản

site đầu tiên của thớt bên forum nước ngoài nó than quá trời vì không pay , không biết VN mình ra sao , mình cũng chơi mấy ngày thấy vậy cũng nản

site này thanh toán rất tốt mà, mình tìm các forum đều nói là tốt. Trước đây nó chỉ min pay 1$ và ít job toàn là surf site là chính.
còn hiện tại nó tăng min pay nhưng cũng tăng thêm nhiều job và thanh toán rất tốt.
Cậu cho mình xin cái proof là forum nào bảo nó ko pay?
mấy site này làm khi nào mới đủ minpay hả chủ thớt
xét rank 1 tuần 1 lần. Nếu làm việc chăm chỉ là lên rank dễ thôi.Mình đang amatour min pay 15$, đợi 1 tuần nữa lên manage thì min pay 3$

Last edited by a moderator:
các bạn làm nv 0,05 với 0,1 để kiếm nhiều tiền nhé. Nv nào ko biết làm thì pm ở đây mình trả lời cho ^^

các bạn làm nv 0,05 với 0,1 để kiếm nhiều tiền nhé. Nv nào ko biết làm thì pm ở đây mình trả lời cho ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week