Matrix Tổng hợp mọi thắc mắc về Bidambassadors (Zeek version 2)

Status
Not open for further replies.

phamduyquang

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Tổng hợp mọi thắc mắc về Bidambassadors (Zeek version 2).

Topic mang tính chất Thảo luận Tổng Hợp mọi thắc mắc về Bidambassadors. Các bạn có câu hỏi và thắc mắc gì hãy comment trong topic này và chúng ta cùng thảo luận tìm câu trả lời.

Ai đang chiến Bidambassador thì cùng vào đây thảo luận nhé.

Nãy vô tình đi ngang mục upgrade your acc, em thấy nó ghi thế này

"WARNING!!!
Your account already expired (
-2 day(s)).
You'll not receive any rewards and commissions when your account expired."

Em đang chiến gói free, đã post ad mà ko hiểu tại sao cơ sự lại thế này ?
:binhsua24:

Bác nào giúp em với :binhsua21:

Last edited by a moderator:
Có ai post ads hôm qua mà bữa nay được + point không ? Mình post hôm qua mà bữa nay ko thấy + point

đang test mà point ji đây

cái này k biết thế nào nữa đây.poin k cóa lấy gì hưởng lãi

tớ cũng bị thế , hazzzz :binhsua48:

Có ai post ads hôm qua mà bữa nay được + point không ? Mình post hôm qua mà bữa nay ko thấy + point

Tạm thời thì mình cũng chưa thấy có đông tĩnh gì. Chờ đợi xem sao

Page đang thử nghiệm ^^. Tại mấy bữa ko post ad đc, bữa qua post đc tưởng xong rồi nên em mới chiến, ai dè chưa cộng point cũng như ko có đồng hồ báo thời gian post ad. Chừng nào mới như zeek đc nhỉ :binhsua09:

tớ cũng bị thế , hazzzz :binhsua48:

Tạm thời thì mình cũng chưa thấy có đông tĩnh gì. Chờ đợi xem sao

Page đang thử nghiệm ^^. Tại mấy bữa ko post ad đc, bữa qua post đc tưởng xong rồi nên em mới chiến, ai dè chưa cộng point cũng như ko có đồng hồ báo thời gian post ad. Chừng nào mới như zeek đc nhỉ :binhsua09:

- - - Updated - - -

nó đang thử nghiệm.chứ có gì đâu mà chiến với chiến.chưa code xong cái site.post ads làm gì trời

đang test mà point ji đây

Em cám ơn hai bác ạ. Đang chiến thử xem sao :binhsua12:

Chào bạn phamduyquang

Nếu bạn đặt tiêu đề "Thảo luận Tổng Hợp mọi thắc mắc về Bidambassadors", bạn vui lòng thêm vào topic nội dung:
Topic mang tính chất Thảo luận Tổng Hợp mọi thắc mắc về Bidambassadors. Các bạn có câu hỏi và thắc mắc gì hãy comment trong topic này và chúng ta cùng thảo luận tìm câu trả lời.
Bên cạnh đó, bạn phải thường xuyên update các câu hỏi và các câu trả lời lên #1. Nếu bạn làm tốt, mình sẽ để topic của bạn là Topic Thảo luận Thảo luận Tổng Hợp mọi thắc mắc về Bidambassadors một cách chính thức. Các topic khác cùng nội dung (nếu có) sẽ được merge vào topic của bạn và mình sẽ hỗ trợ bạn về nội dung topic (nếu cần)
Thanks! :D

Chào bạn phamduyquang

Nếu bạn đặt tiêu đề "Thảo luận Tổng Hợp mọi thắc mắc về Bidambassadors", bạn vui lòng thêm vào topic nội dung:

Bên cạnh đó, bạn phải thường xuyên update các câu hỏi và các câu trả lời lên #1. Nếu bạn làm tốt, mình sẽ để topic của bạn là Topic Thảo luận Thảo luận Tổng Hợp mọi thắc mắc về Bidambassadors một cách chính thức. Các topic khác cùng nội dung (nếu có) sẽ được merge vào topic của bạn và mình sẽ hỗ trợ bạn về nội dung topic (nếu cần)
Thanks! :D

Mình mới tham gia nên chưa quen hết các công cụ, có gì bạn giúp đỡ mình với nhé :D

Cái tên Bidambassador này có ý nghĩa gì nhỉ, dài dòng và khó đọc quá:binhsua49:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free

Most viewed of week