Event Tổng hợp, nhiều phần thưởng hấp dẫn :D!

Status
Not open for further replies.

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Chà, tham gia Forum cũng khá lâu từ, có làm Event mấy lần nhưng từ thời còn chiến PTC giờ cũng lâu lắm rồi mới làm Event lại cho mọi người tham gia cho vui :D!

Cái tiêu đề chắc đã nói lên tất cả :D. Event tổng hợp, vậy tổng hợp ở đây là gì?

1. Mừng lên Trial MOD.

2. Đoạt giải 2 Event "MOD kí sự".

3. Ra mắt CODE Offer "SJHDCODE".

Chà chà, nghe hấp dẫn nhỉ, không biết cơ cấu giải thưởng thế nào đây :D. Tổng hợp chắc giải thưởng nhiều lắm :p, nói vậy thôi chứ nghèo rớt mồng tơi :D.

Vì đảm bảo tính công bằng và sự may mắn của các bạn nên mình sẽ chơi trò may rủi :D, "Ramdom.ORG" nha!

Giải Thưởng:

1. 5 Card Mobile trị giá 10k (Tất cả các nhà mạng, ai trúng giải thì mình sẽ mua theo yêu cầu của người đó).

2. 3 Slot Test CODE Offer "SJHDCODE" tới hết thàng 10, trong thời gian Test CODE được Support Add bất kì net nào, pb net nào nếu muốn (Yêu cầu: Phải có Domain, bên mình sẽ cung cấp Host).

Chúc mọi người có 1 Event vui vẻ :D! Nếu thấy hay đừng quên nút Like chỉ nằm ở dưới bạn 1 tí thôi :D!

Đã có kết quả của Event.

5 Slot Thẻ ĐT 10k: @woaini1991, @truongbylaclam, @buitrungnhan, @tuananhit14141, @MrGame

,
,
,
,

3 Slot Test Code "SJHDOffers": @bynprojv, @zzhehe1, @thesonofdeath

,
,

Các bạn có trong danh sách trúng thưởng trong vòng 24h, Inbox cho mình Y!M + Thẻ mạng muốn nhận. Trong vòng 24h nếu không Inbox thì mình sẽ hủy giải thưởng và quay cho bạn khác nha :D! Thanks các bạn !!!

Last edited:
Yahoo !!!! Mọi người cùng tham gia nào :D!

Chút a làm ăn phát Tài cho e xin slot với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week