Referrer Tổng hợp những cách kiếm tiền không phải làm gì cho NEWBIE..

anhthuong241

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Trước đây khi mình còn là 1 newbie và đã tham gia rất nhiều hình thức kiếm tiền; từ forex, gõ captch..cho tới những hình thức đa cấp, click quảng cáo nhưng cuối cùng mình cũng chẳng thu được đồng nào vì mình rất lười và hầu như không có thời gian vì phải đi học. Sau đó 1 thời gian tìm hiểu sâu hơn vào con đường này, mình đặc biệt chú ý đến chiến lược đầu tư để sinh lời, với nhiều người họ chỉ việc vung tiền vào và ngồi chờ lãi về, nhưng với học sinh như mình thì điều đó là không thể, và mình cũng chỉ mới tham gia lúc đó nên cũng không dám xin tiền ba mẹ hay người thân vì sợ nó scam thì toi mạng,quan niệm lúc đó của mình là phải bắt đầu mọi thứ bằng số 0 thì mới có ý nghĩa. Lúc đó hơi nản nhưng mà mình đã tình cờ gặp được những hình thức kiếm tiền chỉ việc treo máy, khi ấy mình cũng không tin lắm, và cứ để treo thử 1 thời gian, cuối cùng thì mình đã có được 1 số tiền tuy không nhiều mấy nhưng cũng đủ để mình làm vốn và dồn hết vào việc đầu tư trên mấy site được bạn bè giới thiệu, rùi mình cứ để đầu tư mãi mà không rút tiền về đến mấy năm trời..và kết quả bây giờ, mình đã có thể kiếm tiền online mà không cần phải đi làm thêm để trang trải việc học nữa. Phải nói là tuy không gian nan lắm nhưng đòi hỏi bạn phải đủ kiên nhẫn. Sau đây mình xin giới thiệu các bạn NEWBIE những hình thức mà mình đả áp dụng trước đây...

1.Gomez
images

Gomez là chương trình kiếm tiền theo kiểu “không phải làm gì”, bạn chỉ cần đăng kí account, tải về phần mềm và tiến hành cài đặt trên máy tính của mình. Gomez chỉ là một biểu tượng nhỏ ở bên dưới taskbar và số tiền được cộng vào tài khoản của bạn theo thời gian online. Gomez không phải là chương trình quảng cáo, cũng không phải là virus … mà thực chất là để test tốc độ website và xu hướng tìm kiếm thông tin trên mạng của mợi người nên hoàn toàn không ảnh hưởng đến download hay tốc độ máy tính của bạn. Xem chi tiết...
Đăng ký

2.Vagex
images

Vagex là 1 website được lập ra để tạo nên 1 công đồng tham gia xem các Video trên Youtube. Qua đó ai có nhu cầu cần quảng cáo các Video hoặc quảng bá thương hiệu của họ thì có thể mua quảng cáo tại Vagex. Khi đó Vagex sẽ trả lại chi phí quảng cáo cho chúng ta mỗi khi chúng ta xem các đoạn video đó Xem chi tiết...
Đăng ký

3.TubeExposure
TubeExposure ra đời từ năm 2011, bạn có thể kiếm tiền bằng cách treo máy và xem video tại Youtube, hình thức kiếm tiền tương tự như Vagex mà mình đã giới thiệu tại bài viết này.
Hiện tại TubeExposure đang trong giai đoạn thu hút thành viên nên chế độ ưu đãi rất lớn: 12.000 point=1$, trong khi đó Vegex là 22.000 point=1$, không những thế số point ở TubeExposure tăng lên rất nhanh.
Xem chi tiết...
Đăng kí

4.I-gagnant-barre

I-gagnant-barre.com của Pháp là một trong những website như vậy, để kiếm được tiền bạn chỉ cần đăng ký 1 tài khoản, download toolsbar, cài đặt và khởi động chương trình. Mình đã nhận được thanh toán nên các bạn hoàn toàn có thể yên tâm với site cực kỳ uy tín này.Xem chi tiết...

Đăng ký

5.20dollars2surf
Hiện nay mới ra đời trang 20dollars2surf rất hay (của pháp), có hình thức chơi CashBar kết hợp PTC Poits cũng tương tự chỉ cần đăng ký cài đặt phần mềm chạy cashbar và tiến hành run chúng (rất nhẹ – không ảnh hưởng tới quá trình làm việc) nên tôi sẽ giới thiệu với các bạn thử nghiệm. Trang này có member Việt tham gia tương đối đông, vào forum có thể tìm được các proof thanh toán đã nhận được cho thành viên người Việt chúng ta.Xem chi tỉết
Đang ký

6.Jointopline.com

Jointopline.com là trang web mới hoạt động từ cuối năm 2011, ở các forum website nước ngoài người ta nhận xét khá tốt về nó, đã nhiều người nhận được thanh toán. Xem chi tiết...
Đăng ký

http://www.gomezpeerzone.com/application-apply/?Referrer=anhthuong241 Chúc các bạn thành công.:binhsua83:

Attachments

25.7 KB · Views: 68
    24 KB · Views: 34
    103 KB · Views: 37
    15.1 KB · Views: 41
    50.8 KB · Views: 60
    13.1 KB · Views: 46
Last edited by a moderator:
Cái nào cũng phải làm hết á, quảng cáo cho cái site gì buồn cười quá site kiếm tiền c...

sitekiemtien.cut.vn <=== nghĩa là gì đây??? Ng Vn vào kiếm tiền từ site đó thì cút ah :binhsua46:

Tại mình mới tham gia diễn đàn này thôi nên không biết làm cách nào để rút gọn bài viết, cho nên mới post lên đó, cái đó là tạo từ blogger nên nhiều khi nhiều mạng vnpt vào nó bị chặn, vì vậy mình lấy tên miền free .cut.vn cho bà con dễ vào thui:binhsua113:

toàn proof linh tinh. chủ thớt chắc cũng mới vào nghề mmo

Có tiền sử gì ko bác....

cái trang này mới tạo thui, để mốt nâng cấp lên .com nên mới để vậy, để sau này mắc công khỏi phải đổi :binhsua41:

Hix bà con đừng chú ý tới trang web đó làm gì, chỉ là nổi dễ mình lưu trữ bài viết thôi chứ cũng chẳng có gì quan trọng :binhsua43:

Cac bạn cho mình hỏi
Hiện tại mình có mua con Vps của vpsgame con vps cùi nhất ấy 3$/1 tháng
mình đang chạy 2 site TubeExposure và Topline
mình muốn thêm 1 site nữa vì vps cùi mà thì nên chọn site nào?

Cac bạn cho mình hỏi
gomze uy tín hàng đầu nhá

Cac bạn cho mình hỏi
bạn ơi cho mình hỏi mua vps 3$/ 1 tháng ở đâu thế chỉ mình với.:binhsua50:

Mấy anh toàn thích ngồi không rồi đợi tiền, có VPS thì tập trung làm cái PTU có phải kiếm được gấp 10 lần không :|

Cac bạn cho mình hỏi

Gomez là nhẹ nhất đấy bạn, tới 20dollars2surf và I-gagnant-barre , còn mấy cái xem video youtube thì nếu cắm nhiều cùng lúc nó hơi nặng mạng tý

chu thot cho e lam ref.yahoo chu thơt là gì

Cac bạn cho mình hỏi
bạn cài tất vào thêm mấy cái banner nữa là ok, nhưng ăn ít lắm ngoài vagex ra, còn tobe thì nghi thằng này lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week