Referrer Tổng hợp những cách kiếm tiền không phải làm gì cho NEWBIE..

1 ve nao naof chu thot

chu thot cho e lam ref.yahoo chu thơt là gì
thanks bạn đã ủng hộ, yahoo mình là [email protected]
Mấy anh toàn thích ngồi không rồi đợi tiền, có VPS thì tập trung làm cái PTU có phải kiếm được gấp 10 lần không :|
thời gian không cho phép bạn ơi:binhsua141:
ta cung dang ký 1 vé làm cho zui
1 ve nao naof chu thot

cho mình hỏi mình online 1 ngày 8 tiếng

nếu chơi 1 lúc GOmez , i-gagnant thì bao lâu mới đủ min pay ?

Treo mấy cái kia ngày cũng đc 1-2$. Newbie chơi PTU kiểu gì 20$/ngày chỉ mình cái .:binhsua37:

20$/ngày ah, nhìn là biết nguyên 1 vườn cam rùi, không có dụ đó đâu nha bạn ( nếu có thì chắc bạn phải có nguyên 1 tập toàn ref khủng quá ~1000người thì mai ra còn có 20$/ngày :binhsua113: )

ko có gì là ngồi không cả =)) nghĩ thế thật thì chuẩn bị tinh thần ăn cam thôi :m131:
chưa tìm hiểu kỹ thì đừng nói bừa nha bạn, uhm thì cái gì cũng có giá có nó, newbie mà muốn nhiều thì ngồi gõ captcha hay forex đi, ngồi ko mà đòi tiền nhiều thì đi đứng đường là vừa:binhsua105:

20$/ngày ah, nhìn là biết nguyên 1 vườn cam rùi, không có dụ đó đâu nha bạn ( nếu có thì chắc bạn phải có nguyên 1 tập toàn ref khủng quá ~1000người thì mai ra còn có 20$/ngày :binhsua113: )

Đếch biết gì về ptu thì đừng có phán bừa nhé ;)) có người đã kiếm đc 2 30 lần cái 20$ ấy / ngày rồi đấy mà có cần quái gì ref =)) cần thì qua bên ryu có proof đấy =))

Đếch biết gì về ptu thì đừng có phán bừa nhé ;)) có người đã kiếm đc 2 30 lần cái 20$ ấy / ngày rồi đấy mà có cần quái gì ref =)) cần thì qua bên ryu có proof đấy =))

ohm zậy ah,vậy sr, mình không thích làm mất lòng nhau , ah sẳn tiện bạn có bài viết hay cái gì ngon ngon về PTU không,trước đây mình cứ nghĩ cái này là úp hình hay cái gì tương tự nên mình chưa bao h tìm hiểu cái này cả

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week