Tổng hợp offer hoàn thành.

Thì phải chấp nhận số phận rồi mới trưởng thành lên đc chứ cậu
Mà sao tên là Captcha,lại nằm ở box Offer thế nhỉ?
chấp nhận số phận là sao. mấy ông kia cứ vào khoe ngày không làm gì ngồi chơi cũng được tiền, khoe thì đi chỗ khác. Còn captcha là nghề chính của mình, thời gian nghỉ tay cho đỡ mỏi thì mình chơi cả GA lẫn offer

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
đọc topic của bạn nhớ lại lúc xưa,thằng bạn mình thì chăm kinh khủng,mình thì chăm thua thôi :D,2 đứa mò mẫm làm off,sau đó bạn mình được 1 bạn hướng dẫn làm ,thế là đang lúc ngồi phá phách cái máy,bạn kêu mình vào chỗ teamview bạn đó 2 đứa cùng coi,kỷ niệm vui là lúc ,cái người chỉ họ làm quen tay chỉnh con chuột như siêu nhân nhìn muốn đui=))và vài ngày sau bạn mình lại chỉ mình ngày nào cũng như ngày nào cuối cùng mình đã thấm và làm được,chúc topic gặp được người chỉ dạy nhiệt tình :)

đọc topic của bạn nhớ lại lúc xưa,thằng bạn mình thì chăm kinh khủng,mình thì chăm thua thôi :D,2 đứa mò mẫm làm off,sau đó bạn mình được 1 bạn hướng dẫn làm ,thế là đang lúc ngồi phá phách cái máy,bạn kêu mình vào chỗ teamview bạn đó 2 đứa cùng coi,kỷ niệm vui là lúc ,cái người chỉ họ làm quen tay chỉnh con chuột như siêu nhân nhìn muốn đui=))và vài ngày sau bạn mình lại chỉ mình ngày nào cũng như ngày nào cuối cùng mình đã thấm và làm được,chúc topic gặp được người chỉ dạy nhiệt tình :)
oh no! bây giờ bỏ tiền ra trả cho họ 1 ngày công mà họ làm được thì họ chỉ tận tình cho, y như cách họ làm vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,977
176,453
Latest member
gaosilver

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week