Tổng Hợp Tài Liệu Youtube từ căn bản đến nâng cao ( 2015 )

Status
Not open for further replies.
GasBinhMinh : khoá này bây giờ đang bán giá 2 triệu :
  • Nội dung :
  • untitled-png.54619
  • Link : https://drive.google.com/file/d/0B6PPMYXMDePFb29PTWZ5VlppRUk/view?usp=sharing
Cái này hàng cũ rồi anh ơi , đã có hàng mới rồi , cơ mà ổng lấy tiền học viên đi đánh bạc giờ bỏ trốn rồi :( Có mấy anh em trong khóa đóng 2,5tr giờ ko biết đi đâu về đâu :(

Cái này hàng cũ rồi anh ơi , đã có hàng mới rồi , cơ mà ổng lấy tiền học viên đi đánh bạc giờ bỏ trốn rồi :( Có mấy anh em trong khóa đóng 2,5tr giờ ko biết đi đâu về đâu :(
Nếu có thì bạn share hàng mới đi cho anh em tham khảo, dù gì thì tác giả cũng bỏ trốn rồi nên lấy khoá học của ông chia sẻ cũng chẳng việc gì phải ái ngại!:)

Good share ! nhưng tài liệu của iCeo sắp tới có mua DMCA thì không nên share nữa !
Thời gian sau tốt nhất nên xoá để tránh ảnh hưởng k tốt đến forum :D.Vì đa số mọi người ai cũng tranh thủ down hết rồi mà :D.

Nếu có thì bạn share hàng mới đi cho anh em tham khảo, dù gì thì tác giả cũng bỏ trốn rồi nên lấy khoá học của ông chia sẻ cũng chẳng việc gì phải ái ngại!:)
Hàng này nói thật nói thật nó mới và áp dụng khá tốt nên mình cũng đã kiếm được những đồng tiền đầu tiên rồi :) nhưng giờ mình share thì tội cho mấy bạn mua khóa của ông gasbinhminh lắm :( Có bạn bỏ tầm 2,5 tới 3tr :( Với lại có nhiều tut trong này giờ share tràn lan là nát ko chơi được nữa đâu cậu !

Thớt cho hỏi cái file Hướng dẫn chơi YTB bằng VPS linux nằm trong link nào để mình download nhé...

Thanks

Topic này mình sẽ upload và update liên tục toàn bộ các tài liệu về Youtube từ căn bản đến nâng cao.

Nguồn của tài liệu, khoá học :
  • Tổng hợp từ Internet.
  • Từ các Group chia sẽ.
  • Từ các khoá học trong nước.
  • Từ các khoá đào tạo Youtuber nước ngoài.
  • Từ các website chia sẻ, mua bán Ebook kiếm tiền.
Và điều quan trọng là hoàn toàn FREE nhé.
Vì thế đây cũng coi như Topic cho các Newbie muốn tìm hiểu về Youtube.
Mình xin nhắc lại thêm cho Newbie : đừng bao giờ bỏ tiền ra mua những kinh nghiệm được share đầy trên mạng.

View attachment 54569

Mình đã bỏ công tìm kiếm và tổng hợp lại rồi thì chịu khó ngồi xem và tìm hiểu.
Chứ bỏ tiền đi học này nọ, rồi không làm được gì. Lúc đó mất tiền oan lại đi Report này nọ thì không hay lắm đâu.

Khuê Trần Ver 1 :
CAS Team :
Thế Sơn Ver 1 :
Khiêm Vũ :
3 Khoá học của ICEO : 3.5 Triệu + 5 Triệu + 7 Triệu
GasBinhMinh : khoá này bây giờ đang bán giá 2 triệu :
Khoá Học 90$ : Video : Hàng US
Khoá Học 499$ : Video : Hàng US

Hiện tại đang Upload vì mạng hơi cùi nên update liên tục cho anh em.

Thật nể cho vài bác.
Leech toàn bộ bài viết, hình ảnh của Topic này đem share lại. Còn bảo từ máy tính của chính mình chụp ra nữa chứ.

Em phát biểu chân thành là tất cả các tut trên em đã xem qua và thấy rất nhiều thứ gọi là tut thì quá căn bản ví dụ như thiết kế kênh, tạo playlist, liên kết adsense,...còn các cái pass 301 thì ko gọi là tut được mà đó là tip hoặc trick thôi.
Chốt một điều, nếu áp dụng tất cả các cái trên vẫn không kiếm được tiền đâu.

Em phát biểu chân thành là tất cả các tut trên em đã xem qua và thấy rất nhiều thứ gọi là tut thì quá căn bản ví dụ như thiết kế kênh, tạo playlist, liên kết adsense,...còn các cái pass 301 thì ko gọi là tut được mà đó là tip hoặc trick thôi.
Chốt một điều, nếu áp dụng tất cả các cái trên vẫn không kiếm được tiền đâu.
Thế phải áp dụng những cái nào nữa ạ :(

cứ đọc trước cho hiểu sơ sơ đi, rồi mình sẽ làm theo cách của mình, áp dụng y chang kg ăn thua đâu

mình mới tập tò vào youtube và đã tải hết mấy cái bạn chủ toppix share, chân thành cảm ơn bạn rất nhiều, nhưng tơ chưa thấy có link down khóa 400$, mà chỉ có khóa 499$, bạn nào có cho tơ xin với, cam ơn chân thành

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week