Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

cho mình hỏi: thằng jingling chủa mình treo traffic cho blog thì nữa tiếng được hơn 500 nhưng treo link của các site ấy thì chậm rì, treo gần 2h mà ko được đồng nào cả. Hay có phải là chậm do mình đặt POPUP 20% không nhỉ o_O

advertzo có chơi được hitleap ko bạn chứ
Terms and Conditions
  • Do not advertise Advertzo ads directly on any form of traffic exchange / PTC website.
    ?

Bạn nhìn lại nha, ko đặt quảng cáo vào các site traffic exchange / PTC chứ ko phải ko cho surf nha :D

đang cần mua 1 con VPS dùng thử để cắm hitleap + jingling thử 1 site xem tiềm năng ko đây
chạy trên trang surf thì thấy có pay rồi

Site mà thuộc về traffic exchange thì hình như ko ad network nào chấp nhận cả :(

cho mình hỏi: thằng jingling chủa mình treo traffic cho blog thì nữa tiếng được hơn 500 nhưng treo link của các site ấy thì chậm rì, treo gần 2h mà ko được đồng nào cả. Hay có phải là chậm do mình đặt POPUP 20% không nhỉ o_O

Coi chừng bạn treo sai đó, có thể sai link, chứ đặt vào là phải lên $ ngay thôi mà

hình đây nè bạn

thớt giúp mình với huhu treo cả ngày mất cả chục k tiền điện ko được gì cả

Bạn nhìn lại jingling bạn xem, mới có 1,2 lượt traffic mà, sao đếm nhiều được, do jingling có vấn đề ùi, gỡ ra cài lại xem
mình treo blogspot kiếm traffic rất nhanh mà bạn ~ 560 lượt trên 30' mà jingling của mình chạy trực tiếp ko cài đặt, bạn có link jingling xịn cho mình xin

mình treo blogspot kiếm traffic rất nhanh mà bạn ~ 560 lượt trên 30' mà jingling của mình chạy trực tiếp ko cài đặt, bạn có link jingling xịn cho mình xin

jingling là bạn cài đặt về, lên mạng down về xong cài vào VPS nha, miễn phí mà, tại mình thấy lượt traffic trên jingling cũng chỉ mới 1,2 thôi

jingling là bạn cài đặt về, lên mạng down về xong cài vào VPS nha, miễn phí mà, tại mình thấy lượt traffic trên jingling cũng chỉ mới 1,2 thôi
mình chạy trực tiếp trên pc của mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week