Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

thớt ơi , mình treo hileap khoảng bao lâu mới có tiền , mình pay trong bao lâu mới nhận được dạ

thớt ơi , mình treo hileap khoảng bao lâu mới có tiền , mình pay trong bao lâu mới nhận được dạ

Bạn tự test nhé, bạn vào topic mình để link ref này nọ mình đã không thích rồi, giờ này mà còn giả bộ lên hỏi site cpx24 à? Có quá nhiều bài chia sẻ rồi, nếu bạn cố tình để link ref spam trong topic mình nữa mình sẽ report bạn đó. Thân

Bạn tự test nhé, bạn vào topic mình để link ref này nọ mình đã không thích rồi, giờ này mà còn giả bộ lên hỏi site cpx24 à? Có quá nhiều bài chia sẻ rồi, nếu bạn cố tình để link ref spam trong topic mình nữa mình sẽ report bạn đó. Thân
sin lỗi thớt mình cái link đó rùi thay vào tên site
thói quen lấy link quăng lên , thớt thông cảm:(

Yên tậm, yên tâm, test vài site rồi có proof là update list liền :D
nhớ kèm theo link ref site nào ngon đá vô inbox mềnh nhé :p hy vọng cậu chia sẻ để có nguồn thu ổn định :p :p

Mình treo liuliangbao với jing thì xten nó mới gửi mail này là sao thớt, mình thấy nó xóa ads luôn rồi :(
To avoid getting fake traffic, we cannot accept sites/pages with only ads for unique content.

99% of your traffic come from the page xxx

This page has only ads for unique content.

For this reason, I have to delete the places for the site xxx

Truly yours,

Mình treo liuliangbao với jing thì xten nó mới gửi mail này là sao thớt, mình thấy nó xóa ads luôn rồi :(
To avoid getting fake traffic, we cannot accept sites/pages with only ads for unique content.

Truly yours,
99% of your traffic come from the page xxx đã rõ

Truly yours,

Lý do đầu tiên mình hiểu được là nó nói fake traffic, nó sẽ ko chấp nhận site chỉ có ads quảng cáo thôi, tức site bạn ko hề có nội dung, nên làm nội dung nhé bạn, và mình khuyên xtend ko xài jing thông thường được rồi, bạn nên đọc topic nha

Còn lí do thứ 2 mình không biết nữa, chắc traffic đến từ site 3x :D

đặt hàng thớt 1 site CTR ngon ngon giống chitika đc hok :D
Thank!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week