Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

thớt cho hỏi. Nếu mình cắm 1 vps tầm khoảng 14h/ngày đối với 1 trong 3 trang 4 5 6 á thì 1 ngày kiếm khoảng bnhju ? Tại mình ko có site riêng nên ko chơi 3 site đầu đc

1vps cắm 14h/ngày 3 site cuối thì mình đoán chỉ được tầm 1$ một ngày thôi bạn

sever VPS nào uy tín theo thớt ! tư vấn giúp mình nhé VPS gói nào treo tốt nữa giá cả :D
Cam ơn

Amazon là ngon nhất đó bạn @LilKr vì azure hiên nay đang rất bão và không biết hết chưa, nhưng amazon thì không, trên forum mình có một vài người bán VPS amazon nhé

b ơi , bạn chỉ cách treo đi , , chứ tìm site post như vậy ai chả làm đc ????????

Mình đã ghi rất rõ mà bạn không đọc ak? 3 site trên cần có website, add banner code vào web rồi surf, còn 3 site dưới thì lấy link đưa vào surf

jingling chiến nhiều vps ko thấy hiệu quả. IP jingling có hạn chia ra nhìu vps boot thấy cũng ko tăng nhiều

À Harshal với Skriller là 2 site dành riêng cho Jingling nha, chiến rất hiệu quả Mod ơi :p

À Harshal với Skriller là 2 site dành riêng cho Jingling nha, chiến rất hiệu quả Mod ơi :p
thì ai nói jingling ko hiệu quả nhưng ip nó tính 1 lần chiến nhiều vps nhanh hết ip thôi, vd 1vps 1 ngày 1$ chiến 10vps có dc 10$ hok mới là 1 chuyện :D

đa số các site giờ cho chạy jingling vs hitleap giả ref mà :D

thì ai nói jingling ko hiệu quả nhưng ip nó tính 1 lần chiến nhiều vps nhanh hết ip thôi, vd 1vps 1 ngày 1$ chiến 10vps có dc 10$ hok mới là 1 chuyện :D

đa số các site giờ cho chạy jingling vs hitleap giả ref mà :D

Biết thế cơ mà một ngày kiếm tầm 5-10$ cũng là quá tốt rồi hỉ :D

mà ko được đấy chứ :D jingling chiến 1 2 vps thấy hiệu quả chứ nhìu vps thì ko hiệu quả :D

Bác test thử treo jingling 10vps 1 ngày dc bao nhiu chưa?

Test thử rồi bạn ơi, nếu chiến không jingling thì một ngày cũng được 5$ đó , 10vps kết hợp 3 site dưới, chưa tính hitleap ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week