Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

nếu bạn có vps thì cắm cả ngày khoảng 3-4 ngày là đủ min rút thôi. mình treo hn đên nay trên pc dc 0.1 rồi đấy
1 VPS hay nhiều VPS cũng vậy à ban, mà 3-4 ngày được 1$ thì có vẻ hơi ít, treo thằng khác ngon hơn

hehe đã tạm biệt PTPMAGIC vì rate quá thấp, đang nghiên cứu thằng ptp skillerz

thấy thằng này rate cao, ae nhào vô reg xem nào, tớ củng đang thử thằng này chứ PTPMAGIC hạ rate xuống rồi, tiền ít quá. mà
Skillerz PTP có chạy hitleap được ko bà con ơi

site này min pay bn vậy bạn?

Hiện nay Skillerz PTP đã áp dụng thanh toán bằng Captcoin nha mọi người, nên ai đang có captcoin thì thanh toán bằng nó luôn nha . Site này hiện tại rất ư là uy tín, paid đều, mọi người chuyển qua chơi nó nhé. :D

Đây là proof mới nhận hôm qua, quá đỉnh :p

Hiện nay Skillerz PTP đã áp dụng thanh toán bằng Captcoin nha mọi người, nên ai đang có captcoin thì thanh toán bằng nó luôn nha . Site này hiện tại rất ư là uy tín, paid đều, mọi người chuyển qua chơi nó nhé. :D

View attachment 38681

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek: quá đã :D

View attachment 38681

View attachment 38681

mod cho cái link ref mình ref cho đỡ phí re nào :D

Skillerz PTP treo ko biết = PTPMAGIC ko nhỉ mà treo gần 30' được 4.35 point ko biết là dc bao nhiêu $

hic, treo skillerz ptp nửa tiếng được có 0.001 $ à tính ra còn thua PTPMAGIC nữa

hitleap mấy bạn đặt time bao nhiêu vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week