Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

These changes are not good at all.

old plan:
7 euros per initial orders (9.16 USD)
1 euro per following orders (1.30 USD)

your new plan 60% initial order / 30% rebill:
1 month premium account cost 9.99 euros (13 USD)

60% of 13 USD = 7.80 USD per initial order
30% per following orders = 3.90 USD per rebills

the only advantage of the new plan is that if someone buy 6 months premium you will get a 60% of the sale which is 31 USD

Đang định hỏi sao 7$/sale mà lại ra số lẻ tưởng lại lag hóa ra có plan mới :D
Thằng này thay đổi như tên lửa

hic mình cũng mò kim đáy biển thui mừ tù mù lắm!!

Plan new của nó thì ko ăn thua bằng cái cũ!
Old: 7 euros per initial orders (9.16 USD)
New: 60% of 13 USD = 7.80 USD

ngon hơn là chắc rồi
vì tính 60% chứ ko cố định 7E nữa, hơn nữa rebill là 30% chứ ko phải 1E :))

60% của 1 năm = 41.994 E tính vậy cũng được còn hơn là 7 E cho mỗi mua mới mà chẳng biết bán được 1 tháng hay 1 năm ..,.

Đến h mà chưa pay.hnay lại hết hy vọng roài.tại các chú lên wj chửi nó ghê quá.nó mà nản chạy mất hút luôn là toi mạng cơ số đang request.Nhân tiện đây đề nghị AE việt Nam lên trên đấy chém nó vừa thôi.để nó pay xong đã rồi ai chiến thì chiến mà ai bỏ thì bỏ nhá

Bác 2tears có vẻ đợi chờ mong mỏi như em .Mong nó paid để có tiền mua cái đồng hồ casio 200k nào

Từ lúc chiến nó toàn 20E đã kick về đc 16E.lần này kick đc 100E nó mà ko về là bốc mộ ngay.nhưng hình như mai nó pay.đợi tin tốt lành nhá.bỏ nó hơn tháng trời nay tự nhiên đc cái sales 7,5$ mới ảo chứ

Từ lúc chiến nó toàn 20E đã kick về đc 16E.lần này kick đc 100E nó mà ko về là bốc mộ ngay.nhưng hình như mai nó pay.đợi tin tốt lành nhá.bỏ nó hơn tháng trời nay tự nhiên đc cái sales 7,5$ mới ảo chứ

khả năng trong một vài hôm nữa anh em sẽ nhận tiền! nó cũng là 1 công ty nổi tiếng và lâu đời ko kém hotfile!!
Plan mới sẽ có lợi hơn nhưng nếu nó ko set trafic down hàng ngày thì tốt!

Trên WJ nó có trả lời " Since we don't accept payments by WebMoney, we have to top up our WME Purse by bank wire transfer, still waiting for the funds to arrive in our Purse. " Hình như nó bị trục trặc wme sao ấy ! Dạo này nó support rất tích cực.Hy vọng sẽ tốt đẹp

Trên WJ nó có trả lời " Since we don't accept payments by WebMoney, we have to top up our WME Purse by bank wire transfer, still waiting for the funds to arrive in our Purse. " Hình như nó bị trục trặc wme sao ấy ! Dạo này nó support rất tích cực.Hy vọng sẽ tốt đẹp

cụ thể nó nói là nó ko chấp nhận thanh toán bằng WME nên nó phải mua.bây h đang đợi WME về mới có cái pay.đợi chờ là hạnh phúc ;)

em thấy request 100eur lâu hơn là 20 eur

lần nào các bác được leng ceng , em vẫn còn mếu ăn cháo . nhưng tất cả đều paid hết

Lần nầy lâu ko paid chứ mọi lần thì 20E cũng như 100E. lên mmo thấy mọi người bảo leng leng mở wm thấy mình cũng dc paid rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week