Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

Xem ở đâu biết xem đã sử dụng bao nhiêu dung lượng vậy?
Vào profile có cái đĩa, cạnh cái đĩa có ghi dung lượng đang sử dụng, các bác bị ban acc có lẽ là do tốn dung lượng của nó mà ko có sale hiệu quả đấy mà

Vào profile có cái đĩa, cạnh cái đĩa có ghi dung lượng đang sử dụng, các bác bị ban acc có lẽ là do tốn dung lượng của nó mà ko có sale hiệu quả đấy mà
mình mới thử vào mấy bữa mà đã 2.3TB cmnr,cứ tưởng thằng này cho dùng tẹt mới vào chứ :sosad:

Thank cau tai request lan dau ko biet chi can dien wme xong bam request thoi dubg ko cau
Đúng rồi cậu ạ, nếu ko sốt ruột thì nên để 100EUR hãy request nếu ko cậu lại mất 10EUR. Bây giờ em mới hiểu tại sao UL ít sale. Sale 48 tiếng bọn nó đớp hết nên anh em mình cứ có SALE là sale to( thế nó mới có tiền mà để PPD 40EUR/1000 downloads)

Cho mình hỏi mình request lần đầu khá lâu rồi mà chưa thấy nó paid

Disbursed amount: enhanced view0.00 €
50.00 € geprüft

no báo như này là sao vậy các bác hay là mình chưa kích hoạt chỗ nào không vì nó để cái chữ này khá lâu rồi mình bấm vào enhance view thì không thấy nó hiện gì nữa

Cho mình hỏi mình request lần đầu khá lâu rồi mà chưa thấy nó paid

Disbursed amount: enhanced view0.00 €
50.00 € geprüft

no báo như này là sao vậy các bác hay là mình chưa kích hoạt chỗ nào không vì nó để cái chữ này khá lâu rồi mình bấm vào enhance view thì không thấy nó hiện gì nữa

Checked, đợi nhận xèng thôi, để chế độ deactive gì đó thì nhấn vào enhanced view ko thấy gì.
Once you've deactivated the payout logbook, the history of all completed payoffs will be irrevocably deleted!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week