Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

Chưa kịp paid đã nhận cái này

Được con sale 29.9E 1 tuần rồi mà nó đè nghiến ra trừ, lẽ nào thằng này đói quá làm liều ăn hết sale to của anh em? :(

xin lỗi ae ko liên quan xí, mình tìm mãi tổng hợp về thèn letitbit.net ko ra
vừa bị nó báo ntn: "
Account has been blocked!
Reason of block: Your account was blocked under p.12 of our rules because of large quantity of complaints from legal owners to files in your account.
"
mình phải làm sao đây ae?? Mong giúp đỡ!! Thanks nhìu

Lúc quy đổi nó mới tính rate, ko đổi thì nó vẫn là EURO, xem thêm bit4coin
Em chưa hiểu lắm, làm thế nào bác đổi ra VND được
Em cũng muốn rút nhanh bằng mà không biết cách làm, nhờ bác chỉ giáo với, của em gần 500E hơn 20 ngày rồi mà nó chưa paid, đợt vừa rồi nó paid nhanh lắm, tầm 1 tuần là có rồi, tự dưng đợt này nó lâu vãi

Em cũng muốn rút nhanh bằng mà không biết cách làm, nhờ bác chỉ giáo với, của em gần 500E hơn 20 ngày rồi mà nó chưa paid, đợt vừa rồi nó paid nhanh lắm, tầm 1 tuần là có rồi, tự dưng đợt này nó lâu vãi

Nó đưa cho bạn cái Voucher 100€ của thằng bit4coin, xong bạn vô https://bit4coin.net/en#/redeem bạn đổi cái code đó ra bitcoin về ví của bạn
Rate của nó là 1 BTC = €288.66, bạn đổi đc bitcoin về ví của bạn, bạn đem bitcoin đi bán như bán WMZ vậy đó
Ko thì ôm hàng đợi nó lên 1 BTC = 1k$ thì bán :eek:

Mà ko biết exchange có tốn nhiều fee hay ko, trước giờ xài bitcoin đúng 1 lần :oops:

1. Rút qua bit4coin (UL đòi bạn điền 1 cái email. nên điền đúng email đã tạo tài khoản UL). nó đưa cho bạn 1 cái voucher.
2. Tạo tài khoản bên BTC-E, verify xong vào Finances, click vào deposit
nó sẽ ra 1 cái ví : 12gZtoPPBwSczYmiendS1Kdx3rbNj4TfEb kiểu thế này
Chú ý : tạo tài khoản trước 3 ngày mới rút được.
3. Vào https://bit4coin.net/en#/redeem
điền cái ví btc vừa tạo được ở bước 2. bit4coin sẽ chuyển tiền của bạn thành btc trong tài khoản BTC-E, giờ lên BTC-E bán btc chuyển thành USD, xong đem bán cho mấy cậu mua BTC-E code .
Giờ tiền đã chuyển về VNĐ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week